KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

[SC2010] Siêu Quậy_50X8 & Lucky_líp
Big Grin 
Thôi bọn em xin phép mở màn trước cho lấy không khí. Dĩ nhiên là vui thôi, nhưng ai cũng up nhiệt tình thì vui hơn ạ
Theo như lời đồng chí chồng thì em phải có trách nhiệm kể lại câu chuyện là tại sao lại có vụ em và Quậy xuất hiện ở đây...
Chuyện thì cũng dài, bữa tới em kể...Giờ đang mún khoe 1 chút...1 chút thui...
Được không ạ :)
Chuẩn bị headphone nhé :)

[Image: BC00111111hehehe.jpg]

[Image: BC01511111hehehe.jpg]

[Image: BC0261211115hehehe.jpg]

[Image: BC02711111hehehe.jpg]

[Image: BC02511111hehehe.jpg]

[Image: BC019111111hehehe.jpg]

Lucky_líp:
22/4/1988

Siêu Quậy_ 50X*
22/4/1987

Đợi tý bạn Quậy về bạn í viết típ ạ :*
Xin mọi người hãy ủng hộ cho 06 ạ
[Image: IMGP8863copycolorup11111.jpg]
Ôi má ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!
[Image: 4246702899_d725c28feb.jpg]
Paracels n' Spratlys belong to VietNam!
ôi ảnh đẹp quá ta:X
Sống mạnh mẽ và yêu bằng cả trái tim ♥
Hay quá, nice nice. Như 1 câu chuyện tình ở harvard ý. Thôi từ nay mình đổi tên NUCE thành Harvard Xây dựng đi
[Image: 33991262657901.gif]
Cái ảnh thứ 2 là ở chỗ nào thế anh Quậy?:)
37
Mong các bạn vote cho 06 nhé
Phần profile do Quậy vít còn thú vị hơn nhìu, mọi ng chờ nhé :)
(05/02/10, 21:13)mrkhuong90 Wrote: Cái ảnh thứ 2 là ở chỗ nào thế anh Quậy?:)

Nhà H2 của ĐH XD đấy, hình như tầng 4 thì phải em ạ, phía sân thượng trên
Up dự thi ở 4rum XD thì ý tưởng cũng từ XD thui :)
Noc nha muoi ba , muoi bon H2 day chu dau. Phai cong nhan anh dep . Ba chi len anh luc nao cung a?o . 1 vote cho anh chi
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
show ảnh như này rồi thì các em còn làm ăn j đc cơ chứ. Như kiểu là KS ấy
(05/02/10, 21:56)hatinh_ngayve Wrote: E HỎI RẤT THẬT, MONG A THẮNG VÀ LÍP TRẢ LỜI CŨNG THẬT NHÉ. 2 NGƯỜI ĐÃ HÔN NHAU LẦN NÀO CHƯA? CẢM GIÁC THẾ NÀO Ạ, CHẮC RẤT HẠNH PHÚC NHỈ :d

Chồng tớ bảo là " Hỏi câu này thì xuống cấp 1 mà học" :))
Đùa vậy thôi chứ bạn biết đấy, tình yêu chân chính đâu chỉ có hôn mới có cảm giác hạnh phúc đúng không...
Và tình yêu chân chính đâu chỉ dừng lại ở 1 nụ hôn :")
(05/02/10, 22:59)hoasung Wrote: Die

anh cũng thắc mắc :-??
nếu đặt chiếc hôn so với cái đích là từ lúc bắt đầu yêu đến lúc hôn là 1 quãng .
nếu hôn rồi thì a hỏi còn gì ngoài cái hôn nữa ? :-??
Và nếu chưa hôn thì nó nằm ở khoảng giữa bắt đầu yêu và hôn . Thì cái vị trí ấy nó được đặc trưng bằng hành động gì ? 2 bạn có thể miêu tả được không Die
Điểm trong không gian còn có tọa độ huống chi chuyện thiêng liêng thế này :P

p/s : ảnh đẹp đấy , vui chơi cuộc thi nó phải máu thế ;))
chú Bol xem xong liệu mai có vác em Maruko đi chụp ko em ? =))

Là những cái nắm tay khờ dại...
Là những câu nói ấp úng vụng về...
Là nụ cười bẽn lẽn khi ai đó thấy mình hạnh phúc...
Là cái cảm giác rất lạ của "chưa hôn" và " yêu"....
Em tưởng cái này bác phải nắm rõ hơn bọn em chứ :)

p/s: Thank anh và mọi người ủng hộ :)
Hồi hộp chờ ảnh của Bol và Ma :)
ui ảnh của anh chị thế này, mình tham gia thi thì hơi tự ái 5
Đẹp quá.!!!
Phương châm sống: cười. :D
Ngon. Thi thố nó phải thế chứ :))

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

(05/02/10, 23:48)hoasung Wrote: a chỉ nắm rõ của a thôi . Tình yêu sao mà rập khuôn được ;) chưa bao giờ dám suy luận kiểu thế :P

Ra là chính xác là chưa hôn . Còn nếu hiểu theo đúng cú pháp tiếng Việt thì là chưa chính thức yêu nữa , nhưng có vẻ là có tí ti gì gì ấy rồi :x :")

p/s :
Toàn ơi , mấy em nhỏ có vẻ choáng váng ... em có lẽ dành ít thời gian giúp các em nó 1-2 pô chứ ;))

ANh ơi, vì tình cảm ko thể rập khuôn kỉu đấy...Nên việc có thật là hôn chưa và chính thức yêu chưa theo suy luận của anh cũng đâu có căn cứ :)....Ở trên chỉ là em trả lời câu hỏi của anh thui, còn đáp án em xin phép là 1 ẩn số- 1 ẩn số mà ai cũng biết nhưng vẫn cứ thích hỏi em :")

Anh Toàn ơi, ra tay típ đi ạ, em thích ngắm những bức ảnh của anh :)
@chị líp:ảnh của em và Bol mọi người ko nên đặt hi vọng nhiều qúa!ảnh của anh chị có thể nói là chụp ở những góc máy rất đẹp nhưng ảnh ko phải là tất cả.nếu em và Bol cũng làm như vậy thì có khi mọi người lại chép miệng:"2 bé này đú".mà đú chưa chắc đã bằng thì bọn em chơi giải pháp an toàn :d
anh Súng đã nói:"khi người ta đi bộ,mình đi xe đạp là nổi nhưng khj cả thiên hạ có xe đạp rồi thì mình phải đi xe máy."em và Bol k chắc có BMW X6 nhưng bọn em sẽ cố gắng đi bằng phương tiện khác!ít ra thì cũng về quê mượn cái xe bò ạ!;))
undefined@ Tường: có phải nụ hôn là minh chứng dành cho tình yêu không em?Mỗi người có 1 quan điểm và cách yêu riêng của mình,không phải ai cũng giống ai,anh và Líp cũng không phải là ngoại lệ :)
@ bác Súng: Em và Líp luôn luôn làm theo suy nghĩ và hoàn cảnh thực tế của mình,không đi theo hay dập khuôn theo một hình mẫu nào cả.Yêu mà dập khuôn thì đâu còn gọi là yêu nữa,đó cũng chính là lý do giải thích vì sao chuyện tình yêu là đề tài muôn thuở của các nhà văn,nhà viết tiểu thuyết.
@ Maruko: cuộc thi nào cũng vậy,có kẻ thắng người thua.Có thể anh là người thua,hoặc người thua đó là em,nhưng không sao,chúng ta vui là chính,quan trọng nhất là điều đó.:D
Người nghèo làm việc vì tiền bạc,còn người giầu bắt tiền bạc làm việc vì mình
eo, cháu cũng choáng!:( :(:(
Sống mạnh mẽ và yêu bằng cả trái tim ♥

Forum Jump: