KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

[SC2010] con_duong _ traiQN*dao`than_demban'.
Trâm và Linh xứng đáng là cặp đôi ăn ý nhất, hiểu nhau nhất ... và yêu thương nhau nhất :d. Ngưỡng mộ cho một tình bạn đẹp :x
hi,máu thế
SVXD.COM
Từ lâu đã nghe nói là trong trường mình có 1 area riêng dành cho giới tính thứ 3...tưởng là đùa ai ngờ là thật. Dù sao nhìn 2 bạn cũng rất đẹp đôi, lại còn ở cùng nhau nữa...nhứt các bạn rùi. Vote vote :x
Hj, rất vui trước sự ủng hộ của mọi người. Dù bọn em có khác biệt so với các đôi khác, tham gia cũng hok mong muốn gì hơn là sau cuộc thi này, tình bạn của chúng em sẽ đẹp đẽ, gắn bó hơn_ chắc chắn là như vậy. Còn có thêm và củng cố những tình bạn khác nữa...:) Đó là mục đích lớn nhất mà chúng em đã, đang đạt được rồi. Và cũng là điều làm em thấy rất tự hào.
o:-)
@Linh: Mọi người nhà mình, rồi sẽ có lúc mỗi đứa một nơi. Tr hi vọng là không có khi nào Linh ngồi xoay rubic quá lâu...:) Trâm sẽ học thành thạo để ko bị nói là "bí ngô".:-/ Khiêm tốn mà nói, mình thông minh thế sao học mãi hok được nhỉ :))
Bình minh ló rạng

(06/02/10, 17:52)bloodtide Wrote: Từ lâu đã nghe nói là trong trường mình có 1 area riêng dành cho giới tính thứ 3...tưởng là đùa ai ngờ là thật. Dù sao nhìn 2 bạn cũng rất đẹp đôi, lại còn ở cùng nhau nữa...nhứt các bạn rùi. Vote vote :x

#-oko biết phải nói sao với cái đồng chí này!
Dễ là khi làm tổn thương một người ta yêu thương,
Khó là khi chữa lành vết thương đó
nói thực với cô Trâm cô Linh là anh hơi thất vọng một chút,dẫu rằng rất ngưỡng mộ tình bạn giữa hai cô!Anh thì anh cứ nghĩ là cô Trâm với thằng ku Phú là một couple kia để anh vote!
Tiếc quá,thấy hai đứa nó cứ ''hâm hâm'' giống nhau mà lại ko dự thi!oài
L'attente d'une fille.
Ô la la,có phải một trong 2 bạn là mèo đi hia không nhỉ?
Quen quá. voted 1
Hai ban cua toi , nhung khi buon cac ban lam gi , co san se bot cho nhau khong ?
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
undefined
(09/02/10, 23:48)Teppy Wrote: Hai ban cua toi , nhung khi buon cac ban lam gi , co san se bot cho nhau khong ?

có chứ, chúng tớ chia sẻ với nhau nhiều lắmHaha, suy nghĩ của hai người bao giờ cũng thông suốt hơn một người, hay chỉ đơn giản là cần người để lắng nghe.^ ^. Đôi khi, cũng có những nối niềm riêng mà không thể nói, vì mỗi người đều có những khoảng trời riêng, những lúc đó tớ sẽ đi đọc truyện, trước còn hay ngồi vẽ vời nhưng giờ thì hay nghe nhạc hơn, tùy hứng mà là rock hoặc nhạc không lời, nếu thấy khó giải tỏa thì tớ sẽ hát thật to (gào lên ý:D), khi nào bị mọi người phản đối quá mới thôi.:))
còn khoảng trời riêng của Trâm thì để Trâm tự bộc bạch.:")
Dễ là khi làm tổn thương một người ta yêu thương,
Khó là khi chữa lành vết thương đó
Ongdo_son: Em ạ, lần trước suýt nữa có dịp chơi cờ ol với bác.Haha
Teppy: Tớ thích đi qua chỗ Linh, rồi "phá".:)) Nghịch đủ kiểu, cứ nhằm vào đồ đạc của con bé, thấy j hay hay là "cho em nhé.;))". Cái vẻ mặt khó chịu khi bị làm phiền, và tiếc nuối khi bị dọa lấy mất đồ( cố ý nhằm vào những kai con bé thích mà)_ lúc ấy nhìn Linh đáng yêu cực luôn.:X Rồi mình giả vờ giận L lại gọi với theo: Ới, đùa mà. Quay đi vì hok thể nhịn được cười.:D Đó là khi chán chẳng có j làm.
Khi có chuyện buồn thì cũng thủ thỉ kể lể với nhau, rồi hỏi câu quen thuộc "làm thế nào bây giờ?"_ để được hiểu chứ cũng hok hẳn là để nghe câu trả lời.
Khoảng trời riêng của Trâm khá trái ngược L. T hay xuống sân trường đi lượn, đi chán thì tìm 1 góc để ngồi. Thường là nghe nhạc, đôi khi hát theo nhưng đứt đoạn thôi, chả biết mình hát gì. Khi ấy thích trời gió, có chút mưa nữa thì đẹp.:) Cũng có khi vùi đầu vào nhật ký, mấy cuốn truyện hoặc chùm kín trong chăn. Nghe thấy cả tiếng mọi người bảo Trâm ngủ rồi. Mà thật ra đố ngủ được lúc ấy, chỉ đến khi mệt rồi lan man vào giấc mơ chập chờn...
o:-)
Bình minh ló rạng

xinh
á gái xd đấy sao
nhìn chỉ muốn hôn cho cái :*
cái bài hát thật hay!!! vivafoever
Phương châm sống: cười. :D
Đôi này đẹp mà! cả 2 bạn đều đẹp + lại thành đẹp đôi! ^^ nhất nhất!
[Image: Vodkalong.jpg]
:clap:
(25/02/10, 14:52)thoxay Wrote: Đôi này đẹp mà! cả 2 bạn đều đẹp + lại thành đẹp đôi! ^^ nhất nhất!

Bồ kết quá :))

1 Người khỏe :nhay: 2 người vuiHaha
SĐT: 0982524738
hh
(26/02/10, 12:53)hoangtrung_1001 Wrote: 1 Người khỏe :nhay: 2 người vuiHaha
có câu này lại nhớ đến câu :" 1 người vui 2 người sướng" (hem phải e nói nha)

chết thui.h mới khám phá ra trai QN bán than là girl trường mềnh.thế mà có thời nhầm lẫn hết cả.:-ss. cứ gọi là a như thật, lại còn tưởng trai QN học XD.:ss.
2 bác học lớp nào nhể?ở phòng nào thế?
"...Với tuổi xuân của mình, tôi muốn trân trọng nó và sẽ không ân hận..."
~ A litre of tear ~

Forum Jump: