KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

[SC2010] con_duong _ traiQN*dao`than_demban'.
Hé lô cả nhà. ý tưởng rất hay, và cuộc thi cũng thật tuyệt!Haha
em tham gia cuộc thi không mong cặp đôi của em sẽ được giải gì đó, chỉ là, em rất muốn được thể hiện tình cảm với Trâm-người bạn cùng phòng với em, và cầu chúc cho tình bạn của chúng em sẽ mãi bền đẹp.:")
cả nhà bật nhạc lên nha!;)

và đây là traiQN và con_duong. (theo thứ tự nha.^ ^)
[Image: 0d7c0640-e99f-4ff4-9fcf-ebf7e6cc774d.Jpeg]

con_duong.
[Image: 1a440817-74e0-4df8-b948-509f931ee528.Jpeg]
tên đầy đủ: Lê Hương Trâm.
ngày sinh: 1/11/1990

traiQN:
[Image: 89230b31-aa99-466f-a80d-92bde7f4f4f0.Jpeg]
tên đầy đủ: Trịnh Thị Phương Linh
ngày sinh: 30/5/1990.
hai đứa ở cùng nhau đã hơn 1 năm, đủ gọi là gắn bó và thân thiết. cùng ăn, cùng chơi, cùng học, và có một vài thứ cảm nhận rất giống nhau.:")
giữa cuộc sống bộn bề của người HN, giữa thời SV đẹp đẽ vui tươi, giữa những lo toan đầu tiên của cuộc sống... chúng em đã gặp nhau, sát cánh bên nhau và cùng nhau chia sẻ tất cả.
vâng, cảm ơn cuộc sống! và cảm ơn những ai vote cho chúng em!5

@ Trâm: nếu có một lúc nào đó phải tìm Trâm, Linh cũng sẽ xoay rubick như thế...

@a Toàn: cảm ơn đã thay đổi thể lệ cuộc thi vì chúng em.:")
Dễ là khi làm tổn thương một người ta yêu thương,
Khó là khi chữa lành vết thương đó
(05/02/10, 19:53)traiQN*dao`than_demban Wrote: Hé lô cả nhà. ý tưởng rất hay, và cuộc thi cũng thật tuyệt!Haha
em tham gia cuộc thi không mong cặp đôi của em sẽ được giải gì đó, chỉ là, em rất muốn được thể hiện tình cảm với Trâm-người bạn cùng phòng với em, và cầu chúc cho tình bạn của chúng em sẽ mãi bền đẹp.:")
@};-
o:-)
Bình minh ló rạng

Ặc ậc ặc .. Các bác chém như đùa .. Sao lại đồng giới thế này???
[Image: 4246702899_d725c28feb.jpg]
Paracels n' Spratlys belong to VietNam!
Hix, thể lệ cuộc thi mới được bổ sung. :(
Bình minh ló rạng

=)) loi nay Tep xin nhan. Ban dau tuong thi cho vui thi dua day ti. Ai ngo tinh chat cuoc thi lai duoc day len muc do gay can , hap dan va co ra san pham nhu the nay.________________________________ ps : Du sao hai ban cung rat dep doi. Xinh doi.
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
cuộc thi này, có khả năng gay cấn đây. ^^, tự nhiên có cả đồng giới, nhỡ thế giới thứ 3 mà vào đây thì sao
[Image: 33991262657901.gif]
Đó là lỗi của bọn tớ_ khi chưa hiểu rõ về cuộc thi bạn ạ.
Bạn yên tâm là thể lệ mới được bổ sung. Nên thế giới thứ 3, hay thứ 4, thứ 5 đều hok có đâu.
Bình minh ló rạng

Nong the ! Vui ve ma. To voi ban hien va viu lam cap de !
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Có j đâu. tớ cũng :) nhận lỗi mà. Haha
Không lẽ giọng văn mình nó thoát nhầm ý.;))
Bình minh ló rạng

(05/02/10, 21:13)con_duong Wrote: Có j đâu. tớ cũng :) nhận lỗi mà. Haha
Không lẽ giọng văn mình nó thoát nhầm ý.;))

hí hí, mình đùa chút thôi nha, ko có ý gì đâu đấy. :X
[Image: 33991262657901.gif]
Dung roi ! Linh lap cai top nay muc dich chinh la to tinh...cam voi Tram thoi chu ngay ca chuyen thi nay ban dau la to lau ca dua len cho vui thoi. Khakha, doi nay cung biet tranh thu lam ! 1vote cho tinh ban dep.
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
sáng nay hí hửng vào xem phản ứng của mọi người....rồi....:((
hic. chúng em tham gia không với tư cách là một đôi đang iu nhau hay gì gì đó và tuyệt nhiên không thể có chuyện đó, nên việc coi chúng em là thế giới 3, 4 là không đúng.:(
tuy mới cùng phòng ktx hơn năm thôi, nhưng hai đứa em đã rất gắn bó, sống hòa thuận và nhường nhịn nhau. đi ăn cơm cũng luôn đợi nhau đi cùng, và còn đi chợ, đi học thư viện....thậm chí những người bạn thân thiết của Trâm cũng đã trở thành những người bạn tốt của em.
tình cảm đó, gần lắm với tình cảm gia đình, việc bọn em cùng tham gia diễn đàn cũng đã thể hiện sự gắn bó đó rồi.
em muốn khoe với mọi người tình bạn của chúng em. thế thôi ạ.
Hề, anh là người đặt ra quy định của cuộc thi này, và cũng chính là ng thấy một tình bạn đẹp mà vội vàng gỡ đi 1 điều trong cái bản quy định đó. Cứ chơi đi, ai nói gì anh không biết, nhưng anh ủng hộ Trâm và Linh :)

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Hehe ,coi nhu dap hop topic ! Tep gan cho doi nay cai su "Hieu nhau den tung cai long chan " Xin hoi hai ban la co phan nao dung k nhi hs
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
(06/02/10, 11:28)Teppy Wrote: Hehe ,coi nhu dap hop topic ! Tep gan cho doi nay cai su "Hieu nhau den tung cai long chan " Xin hoi hai ban la co phan nao dung k nhi hs

hihi.Tep động chạm vấn đề "nhạy cảm" quá nhỉ?Haha
thế này nhé, bọn tớ rất hay ngồi nc tán gẫu, có thể là lúc ăn cơm xong, một khi nào đó ngẫu hứng, hoặc chỉ đơn giản là trèo lên giường nhau ngồi nói dăm ba câu chuyện.. những lúc đó ko có việc gì làm, tất nhiên là phải "táy máy nhìn loanh quanh" rùi, hiểu rõ lắm ý, từng cái..mà bạn Tep bảo cũng rõ như ban ngày ý.=))
(06/02/10, 10:22)toan_arct Wrote: Hề, anh là người đặt ra quy định của cuộc thi này, và cũng chính là ng thấy một tình bạn đẹp mà vội vàng gỡ đi 1 điều trong cái bản quy định đó. Cứ chơi đi, ai nói gì anh không biết, nhưng anh ủng hộ Trâm và Linh :)

em đang định nhờ anh del hộ cái topic nè thì chợt đọc lại cái thể lệ, ai mà bỏ cuộc là phải đài thọ toàn bộ chi phí...hic hic..thế là ta phải tranh đấu đến cùng thôi:))Boss

Forum Jump: