KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Trao đổi kinh nghiệm đo bóc tiên lượng!
Không biết vấn đề này koa kinh tế có ai quan tâm không? nhưng mà tôi nghĩ là khoa kinh tế xd thì tốt nhất là nên học đo bóc và lập dự toán đi là vừa, dù thấy chưa dạy!
ROCK U_U ROCK ME ! @_@ $_$ #_# +_+ T_T
http://ghitaxd.net
chu học không anh chỉ cho? mà tại sao chú lại nói vậy, chú nghĩ bọn anh cũng vào trường, cũng học 5 năm để rồi chỉ để làm cái món nho nhỏ ấy thôi à?
co tai` lie^u nao` ko^, cac' a upload cho em vo*i'''.
cam? o*n cac' a tru*o*c' nhe'!!!...
Tớ có tài liệu về đo bóc tiên luợng.Nhưng tình hình là tớ thấy DD chậm quá, nên ai cần thì tớ mail cho 1
Đúng thế! Là 1 sinh viên khoa kinh tế mà dừng lại ở việc đo bóc tiên lượng thì cũng thật là uổng bao năm dạy dỗ của các thầy quá! Tất nhiên việc đo bóc tiên lượng cũng là vấn đề rất cần thiết cho mội sinh viên khao kinh tế. Qua đo bóc chúng ta hoàn thiện được kỹ năng nhiều hơn nữa và rèn luyện tính chính xác và cẩn thận cho bản thân. Hãy học nó từ năm thứ 2 các bạn nhé!:-??
MyBB 
E la sv kh0a kt h0c l0p 54qd2.d0 b0c la kaj j ha cac bac?e nam dau c0 phaj h0c kaj d0 k ah?
undefined[quote=NGUYENDUCTHIEUktxd
chạo ban
bạn có kinh nghiệm j khi đo bóc khói lượng trên dự toán ko bạn giúp mình với
có j bạn gửi qua cho mình nha thaks
Mail:Nguyenducthieu_ktxd
[/quote]
Cứ học đi.năm thứ 3 thứ 4 rồi hãy học bóc tách.có thể học ở khoa mình cũng dc.750k/1 khóa
qd có học đc ko anh
đo bóc tiên lượng là thế nào ạ? học sau này sẽ là gì vs nó hả các bác..? học thì dki ở đâu thế? các bác chỉ em vs ^^ :)
(09/07/12, 22:49)quyennv Wrote: đo bóc tiên lượng là thế nào ạ? học sau này sẽ là gì vs nó hả các bác..? học thì dki ở đâu thế? các bác chỉ em vs ^^ :)

Đo bóc tiên lượng là đi tính toán khối lượng xây dựng của công trình căn cứ vào bản vẽ thiết kế từ đó tính toán được giá trị dự toán, tổng mức đầu tư của công trình....
Sau này nó là "việc cơm bữa" của anh em đấy...Deu

Forum Jump: