KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Thay đổi phiên bản pho rum
Để sử dụng các chức năng phong phú hơn, hoành tráng hơn, SVXD thay đổi phiên bản pho rum sang dạng MyBB. Một dạng pho rum gần giống với bản vBulletin (vBB) và Invision Power Board (IPB) mà chúng ta đã từng dùng.

Khác với phiên bản trước là PunBB, phiên bản mới này có nhiều chức năng hơn và tuyệt vời hơn: nó hoàn toàn miễn phí, khà khà.

Tạm thời mới chỉ Việt hóa và sửa giao diện ở vài phần. Và cảm thấy thế là dùng ngon lành rồi, nên Vịt mới bố cáo thông báo này. Bà con cô bác, các anh chị em, các chú các bác.. trong quá trình tham gia, nếu phát hiện thấy lỗi nào thì thông báo luôn ở chủ đề này với nhé. Nếu thấy lỗi nào lớn, thông báo thẳng luôn cho MyBB Group ở http://www.mybboard.com

Cảm ơn vì đã đọc!!!

-- Vịt đẹp trai
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
À quên, pót luôn thể để bà con khỏi thắc mắc:

Do quá trình mấy năm hoạt động, có xích mích với một số website mà ai cũng biết là website nào đấy. Khi pót bài, nếu có ký tự các website mà ai cũng biết là website nào đấy sẽ tự biến thành svxd.com ^^ (Để tránh mầm mống chiến tranh, xích mích cho hiện tại và tương lại có chiến tranh tiếp)

Cảm ơn vì đã đọc tiếp!

-- Vịt đẹp trai
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
web ai cũng biết là ai đấy thế mà mình ko biết là ai đấy mới tài đấy
Biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Bờ chả thấy đâu chỉ thấy 4 bề là biển !
Em còn tài hơn các bác: em không hỉu là các bác đang nói về cài giề nữa.Hê hê
Các bác thông cảm, lâu lâu không quay lại, không biết viết cái gì đành "câu" một bài ở đây vậy.
Em thì em thích Forum vBulletin hơn. Diễn đàn trường mình phải màu mè hơn nữa cho đẹp. Dĩ nhiên cũng phải quảng bá nó nữa. Em đảm bảo có rất nhiều SV XD ko biết có cái diễn đàn này đấy.
em mới vào nên không biết
hồi trước mình có xích mích với web nào à?
_____****Dù cuộc sống này có khi không như mong ước****____
****Thì không có nghĩa là ta sẽ từ bỏ nó****
Tốt gỗ hơn tốt nước sơn
Quan trọng là ae vào đây tìm đc tiếng nói chung
Nếu người hùng trong mơ đã chẳng đến bên em.
Nếu em cảm thấy buồn.Em thấy cần một ai kia bên cạnh
Nếu em đang phải xa người mình yêu.
Em thấy mình đơn lạnh.Nếu em gọi điện mà.Bạn bè em chẳng ai có ở nhà
Em có thể trốn chạy, nhưng nào thể vượt qua.Những cơn bão lòng,những đêm dài đơn độc
Nhưng anh sẽ chỉ cho em nhận ra số phận.Rằng những gì tốt đẹp nhất trên đời.Nào phải mất tiền mua
Nhưng nếu lòng em muốn khóc.Hãy ngả đầu lên vai anh mà khóc em nhé
Nếu em cần một người thực sự quan tâm đến em.Nếu lòng em buồn và con tim em giá lạnh
Khi ấy một tình yêu chân thành có thể làm được gì?Anh sẽ chỉ em xem
Nếu bầu trời với em chỉ một màu tăm tối,Hãy cho anh hay
Bởi nơi nào đó trên thiên đường là chỗ của chúng mình.Dù với em thiên đường có ngàn xa, xa lắm
Hãy gọi tên anh, anh sẽ giúp em đến nơi ấy cùng anh
Nếu màn đêm phủ lên em bao giá lạnh, u buồn Nếu mỗi ngày qua, bao khó khăn vẫn ngăn em cất bước
Anh sẽ vẫn mãi luôn bên em, cùng em hướng về phía trước Anh hứa đấy, anh sẽ chẳng khi nào lẩn trốn em đâu
Đó là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được
....Phải là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được"

Forum Jump: