KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

thực chất khoa quy hoạch có phải cùi nhất trường
mấy bác nào đã học song quy hoạch đô thị cho em hỏi tý ,em học quy hoạch ra liệu có việc làm ko nghe mọi người nói ngành này cực khó sin việc à ,với lại học ngành này luôn bị mọi người nhìn bằng con mắt hơi coi thường vì ngành cùi nhất trường ,chán no học mà no cả sau này có việc làm ko hem còm tinh thần mà học nữa :(
hehe! chẳng có cái khái niệm hay đinh nghĩa nào nói về khoa này cùi hay không cùi đâu chú. ..:)
(27/09/09, 15:50)hoangtubin Wrote: mấy bác nào đã học song quy hoạch đô thị cho em hỏi tý ,em học quy hoạch ra liệu có việc làm ko nghe mọi người nói ngành này cực khó sin việc à ,với lại học ngành này luôn bị mọi người nhìn bằng con mắt hơi coi thường vì ngành cùi nhất trường ,chán no học mà no cả sau này có việc làm ko hem còm tinh thần mà học nữa :(

chưa học mà đã nhụt chí thế thì năm sau thi lại đi. QH năm nay là khóa đầu tiên của trường chưa biết được. đương nhiên có thể gọi là kém bởi nhìn tổng quan thì điểm đầu vào thấp nhất trường nhưng đâu có thể gọi là cùi bởi nhiều người học các ngành tốt cũng chưa chắc đã tìm được việc.Haha
Xời.cả khối V có 2 khoa.Nói thấp nhất trường nó cứ làm sao ý.
Học gì thì học chứ,quan trọng là có niềm đam mê với nó,và có thể kiếm sống với nó nữa là được rồi.
37
(27/09/09, 15:50)hoangtubin Wrote: mấy bác nào đã học song quy hoạch đô thị cho em hỏi tý ,em học quy hoạch ra liệu có việc làm ko nghe mọi người nói ngành này cực khó sin việc à ,với lại học ngành này luôn bị mọi người nhìn bằng con mắt hơi coi thường vì ngành cùi nhất trường ,chán no học mà no cả sau này có việc làm ko hem còm tinh thần mà học nữa :(

Nói chung là kiểu type sai chính tả nhiều thế này thì cho chú đi học khoa gì thì cũng giống nhau cả thôi.
XD không có ngành nghề nào bị phân biệt đối xử cả,có chăng là tự bản thân mỗi SV suy nghĩ tiêu cực mà sinh ra thôi
mình cũng đang học khoa đấy nè!!! thấy cũng hay đấy chứ.các thầy cô nói khoa này có triển vọng lắm.đừng lo! chủ yếu là mình học như thế nào thui và cũng cần một chút ''yêu nghề '' nữa!!!!
(11/10/09, 22:49)ongdo_son Wrote:

Nói chung là kiểu type sai chính tả nhiều thế này thì cho chú đi học khoa gì thì cũng giống nhau cả thôi.
XD không có ngành nghề nào bị phân biệt đối xử cả,có chăng là tự bản thân mỗi SV suy nghĩ tiêu cực mà sinh ra thôi

đồ nói chuẩn ko kần chỉnh,tiếp thu đi ku
Nếu người hùng trong mơ đã chẳng đến bên em.
Nếu em cảm thấy buồn.Em thấy cần một ai kia bên cạnh
Nếu em đang phải xa người mình yêu.
Em thấy mình đơn lạnh.Nếu em gọi điện mà.Bạn bè em chẳng ai có ở nhà
Em có thể trốn chạy, nhưng nào thể vượt qua.Những cơn bão lòng,những đêm dài đơn độc
Nhưng anh sẽ chỉ cho em nhận ra số phận.Rằng những gì tốt đẹp nhất trên đời.Nào phải mất tiền mua
Nhưng nếu lòng em muốn khóc.Hãy ngả đầu lên vai anh mà khóc em nhé
Nếu em cần một người thực sự quan tâm đến em.Nếu lòng em buồn và con tim em giá lạnh
Khi ấy một tình yêu chân thành có thể làm được gì?Anh sẽ chỉ em xem
Nếu bầu trời với em chỉ một màu tăm tối,Hãy cho anh hay
Bởi nơi nào đó trên thiên đường là chỗ của chúng mình.Dù với em thiên đường có ngàn xa, xa lắm
Hãy gọi tên anh, anh sẽ giúp em đến nơi ấy cùng anh
Nếu màn đêm phủ lên em bao giá lạnh, u buồn Nếu mỗi ngày qua, bao khó khăn vẫn ngăn em cất bước
Anh sẽ vẫn mãi luôn bên em, cùng em hướng về phía trước Anh hứa đấy, anh sẽ chẳng khi nào lẩn trốn em đâu
Đó là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được
....Phải là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được"

thằng em chưa học đã lo rồi.anh bảo chú này,cứ yên tâm mà lo học cho tốt đi,không có khoa nào là khoa cùi bắp cả.quan trọng là chú học như thế nào thôi,việc không bao giờ thiếu nhất là với dân XD nhà mình.Hãy nghe câu mà thầy giáo trong trường đã nói làm động lực học tập nhé:"SVXD không được phép nghèo".OK
(11/10/09, 22:49)ongdo_son Wrote:

1: anh này nó chuẩn quá.
2: khóa K54 là khóa đầu tiên của QH trường mình thì hỏi ai cho lọt ?
Hôm nay học buổi đầu tiên vẽ tượng thấy thật là vãi linh hồn, gì mà vẽ có 1 bài tượng. ít thật. nhưng 3 tuần để hoàn thành tuy dài mà ngắn bởi không được luyện nhiều. ai có Kn về bút sắt phong cảnh thì chỉ giáo cho tân binh tí. Ki Ki
có j` đâu thấy mấy ông khóa chên bảo kiếm cái máy ảnh hay DD j` đó chup 1 vài kiểu về mang ra hàng bảo in ra bản A2 hay A3 tùy từng bài rồi mang về can ra giấy giro thế là song. chỉ có đánh bóng là hơi mệt .vẽ tượng cũng vậy hôm thứ 3 bọn tui cũng vẽ tượng và cách này rất hiệu quả ,ko tin à làm thử phát ^^^^
Anh khôi chém vừa thôi,viết thì toàn sai chính tả ak :))
đam mê đam mê và đam mê.bạn sẽ thành công!
em ko biết đi đâu về đâu cả? sau này ko có việc em chết mất
[Image: 276funny_21_.gif]
-----<->-----
Đã có lúc gục đầu trên bàn phím
Như vô tình nhấn Shift viết tên em
Đúng roài, học thì cứ học đi. Ra được trường là đã giàu lắm rồi.
T cũng học Quy hoạch đây, lớp cũng có 6 cái học bổng chứ có ít đâu. các thầy cô thì giảng dạy nhiệt tình(trừ mấy cụ khó tính ra) :D
cố lên a ơi.... k đc nhụt chí chứ. :(

Forum Jump: