KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Bóng đá
cái ông abc lợn xề bánh đúc này lại con bị chấn thuơng tay nữa cơ à khiếp quá
nếu có đi thi đấu giải nhớ dành cái giải gì rồi mời anh em 1 bữa nhé
Biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Bờ chả thấy đâu chỉ thấy 4 bề là biển !
Toungue 
:clap:
hehe,thời buổi này ai ai cũng game online,ta chơi game ở nhà cho nó đơn giản,đỡ tốn tiền.có ai góp vui ko nhỉ;]:clap:
good idea :clap: nhưng rất tiếc me ko bik chơi;)), ko join đc rồi
[Image: cop4ep.gif]
DON'T WORRY, BE HAPPY[Image: party.gif]
ờ , chưa biết thì để anh đây đào tạo cho
Gã nhà giàu Chelsea mới là vô đối . :clap:
Lôi cái topic này lên cái
Ai PS ko !!!
Ông Ninh Sếu bảo đá mà cứ lần lữa, chắc sợ thua nên hồi mình đấu với abc000 cấm có thấy mặt đâu. Hỏi thì "...bận..."
Nào nào, ai vào nào ...

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

chú tưởng anh sợ chú à? nhầm to rồi đấy !
Lúc nào cũng nói thế . Mà rốt cuộc thì rủ đá lần nào cũng chối. Ko dám đá thì bảo nhẹ 1 câu ngta ko rủ nữa, Nhớ !

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

khẹc khẹc cái lão Toàn này. Ko phải anh ko dám đá mà anh chưa có hứng đá.
ôi, có vụ khiêu khích trên diễn đàn,

mình cũng khiêu khích tí cho zui: các vị toàn là thùng rỗng kêu to, ai có bản lĩnh gặp tui nè
Sad 
mình lập topic này không phải để các bạn nản lòng nhưng thực sự những ai đang mong chờ PES 9 cũng nên chuẩn bị tâm lý " buồn không buồn nhưng vui thì cũng không trọn vẹn " đi .
PES 9 theo mình thấy < sau một lần đi đá 8k/h -xót > thì chỉ được cái hình đẹp hơn thôi <công bằng mà nòi thì đẹp lung linh luôn đấy - cho 1 điểm trình bày :clap: > nhưng xét về chuyên sâu thì chẹp chẹp...[-(
-thứ nhất là vấn đề nhân sự sai be sai bét... đây là 1 điểm trừ rất lớn vì bi giờ vấn đề chuyển nhượng là ưu tiên hàng đầu để hút khách của các quán PS. quán nào có thẻ nhớ đầy đủ và sát thực nhất thì người ta chơi đông nhất. thế mà PES 9 vẫn còn Sheva ở Chel , Berba vẫn ngồi dự bị ở Tot...
-thứ hai là việc chọc khe trở nên dễ dàng hơn rất nhiều vì hầu như tất cả tiền đạo đều khỏe hơn hậu vệ nên vần đề bi giờ chỉ còn là chọc khe khi nào bạn thik chứ không cần quan sát tiền đạo nữa vì chắc chắn nó sẽ băng xuống kịp...

đây chỉ là ý kiến của riêng mình thôi chứ mình không chắc chắn lắm vì chơi hay hay không cũng còn phụ thuộc bạn đá với ai nữa , vì nếu đã với ngưới kém hơn thì việc ghi bàn sẽ dễ dàng hơn , chán là điều dễ xảy ra...
nói chung PES 9 chơi hay ko là tùy bạn nhưng mình thì mình vẫn sẽ chơi PES6 < có card > vì theo mình PES 6 là chuẩn nhât, phân biệt trình độ rõ ràng luôn. \:D/
cái topic này tuyệt đấy, tớ cũng hâm mộ pes lắm--có điều mấy thằng trong lớp đá đỉnh quá, chờ đợi pes 9 để cải thiện tình hình mà không biết thế nào.hôm nào phải tập trung mấy a e trong 4room đi giao lưu mới được--có ai tán thành không nhỉ???
nếu muốn đá PES 9 thì mình chỉ biết 1 quán duy nhất thôi nếu thực sự mọi người muốn đi thì chúng ta sẽ tổ chức đi giao lưu.
Đi để làm quen và để trải nghiệm bóng mới thì thắng thua đâu quan trọng :d
với lại mình đá cũng gà lắm , thua liên tục nhưng không hiểu sao vẫn thích
quán ở đâu hả bikey ??? Đi giao lưu vui đấy, nhân thể làm cốc trà đá hoặc cốc bia, đang làm đồ án căng thẳng quá cũng muốn gặp a e cho vui
ở chỗ trung tự anh ạ khi nào topic này đông đông thì ta đi một thể cho vui

Forum Jump: