KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Võ lâm truyền kì
Hiện nay tôi đang có 1 con Võ Đang cấp 63 (tung sơn) muốn thanh toán với giá hữu nghị là:200N.Ai mua thì liên lạc với tôi.
bố thằng da đen-con Võ Đang reset linh tinh cho đéo ai lấy chứ lại bán
Boss Boss Boss
hôm qua thấy bác 11111 có con TL 84 bên cửu giang . Em CB 83 cũng sang CG rồi bác ah. Hôm nào rảnh em với bác làm vài trận giao hưu đi :)
ghé wa mấy wan game onlien gần kí túc thấy dân CG cũng nhiều thật, có tieumeme NM LV 99 rồi , hàng khủng :)
chào các bác
co bac nào choi PTV khong
em o sever thiên Hà , may bac vao choi voi em nhe
em mo la thanh vien
1152947,18:29, 5/09/2005 Wrote:hơ hơ 100k ah'
cũng ko ai thừa hơi đâu
thiệt đấy
[snapback]607[/snapback]
ban ngu doc lv 70 gia re la 300nghin day...co do sieu xin ...tien trong hom la 1000van... ai mua lien he voi email la lucky_boy470
Diễn đàn mình có ai chơi game này khôgn vậy, tôi là CànLong + DuongThuhang sever Cửu Giang đây :)
em giothoang đây :D . LV nhiu rồi anh
CànLong 9x
DTH 11x

Dạo này anh ít chơi lắm, chú dạo này thế nào rồi, còn chơi acc Robinsonxd nữa ko, con giothoang mt thế nào rồi
giothoang bán lâu rồi , robin thì mới 95. Em cũng ít chơi, dạo này chán vltk rồi . Chơi chủ yếu lâu lâu đi off phát. Tối qua mới off,gần 2h mới bò được về nhà :(
mem oi co ai ban acc thuy yen hay nga mi khong vay gia mem mem chut xiu nhe khoan 200k do lai la duoc
đùa mấy anh có acc võ lâm cùi thế mà cũng rao bán chẳng bõ ngại mặt.con ngũ dộc 5x mua 20k còn con 6x mua 30k
Chú em ơi cái topic này là 3 năm trc nhé
Chú ý tí đi.

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

cái anh toàn này chẳng hiểu thời thế gì cả. Người ta phải đợi 3 năm thì mới mua rẻ đựoc. ^^
May bac nao co choi vl2 ko.
em can ban ac vl2, phai duong gia thuong( gdt) lv 85, sever manh~ ho~, do vip set+7. mt day du~ full,
ai can thi pmm nhe!
hix,tự nhiên có bác nào vào bán nick VL em đọc mấy bài trước 2` đếch chịu được buồn cười thiệt ý
buồn cười V~Đ' nhất là bác nào cái bài post 3 năm sau mới nhảy vào CM :))
em cũng 1 thời là dân VL đây
Võ Đang Kiếm lv 150 sever Đông Giang
đồ thì miễn chê
nhân tiện ghé lại xem qua 1 thời oanh liệt từng PK vào tù ra tội của mình
cho em hỏi bác tình hình VL dạo này thế nào rồi,bác cho em bik cả VL1,2 nhé
hum nọ vào thấy bảo có VL1 free,công nhận ngày xưa chơi phải nạp tiền cũng mía,nản thật nhưng mừ đó là ngày xưa không có máy bi h có máy chơi free thì chơi làm quái gì
chơi free thì tiền vạn mất giá ,định đồ cũng khó,túm lại cày tiền vạn chỉ để cày skill là chính
mà topic có cái đếch gì mà có 16CM mà nhìu người xem thế không biết những hơn 2k lượt nhỉ
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-

Forum Jump: