KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Võ lâm truyền kì
em chơi ở SV phật sơn
char :giothoang_MT
LV : 65
phái : CB
bác nào chơi thì 2/9 ta đi đại hội tí nhỉ ( đèo em đi tại em ko có xe :( )
Còn em chơi ở Sever hoa Sơn
Level 6x
Phái: Cái Bang
Nick: Baby_net87
Có bác nào chơi ở sever Hoa Sơn ko thế :-? .. cho em xin ít xiền tiêu tạm với ;))
Chú toan_nheo , anh nhớ chú nhưng chảng biết chú nhớ anh ko . Game online rất hay nhưng đang giết dần svxd , mấy quán sau ktx toàn dân xây dựng ngồi thiền từ sáng đến tối ! Tôi cũng từng la pro của muonline , kết quả là sắp phải tăng ca !Hic
hic! bác là ai vậy nhỉ , em ko rõ nữa! Em cũng tý nữa đúp , mới học lại có 5 môn thui :(
Hiện đang có con đường môn 36 giá 50 N.Ngũ độc 55 giá 200N ai mua không?
oác oác!!!
mắc vậy cha nội !!!!
ÔI CUỘC ĐỜI...[Image: a04.gif]...ĐẦY SÓNG GIÓ
hơ hơ !!!
chả đúng quá còn gì
tui mới năm 4 mà nợ 70 chỉ roài
hehehe...
bây giờ phải bảo ban nhau choi ít thui lớn roài, đúng ko??:D
Đúng rồi, bác trên kia bán đắt quá. Cái level 55 thì bây giờ nhan nhản thiếu gì đâu. Nếu được nhân đội điểm kinh nghiệm thì tôi chỉ cần cầy trong 1 đêm là lên được gần 5x rồi,việc gì phải mua cho đắt ra. Cái tầm level trên 6x thì bán thế chúng nó còn mua.
Kinh doanh wá
Thế các cu không biết là bây giờ phải mua thêm thẻ mới được chơi à?Bây giờ thử hỏi phải mất bao nhiêu mới cày lên 5x đây
Tôi cũng trả lời ông luôn, riêng cái chuyện bỏ 6 xọi để cày trong vòng 1 tháng thì cái level 5x của ông cũng thường thôi. Nói thật đấy, nếu thích thú chơi thì 5x trong 1-2 tuần là quá đủ< tùy từng người> . Vừa được chơi mà lại có level cao hơn thì chẳng hiểu bỏ 200K ra mua acc 5x làm gì :| .. mà nhất là ngũ độc nữa, cầy ngũ độc lên level chỉ nhanh sau thiếu lâm mà thôi.
Không mua thì thôi sau chú mày nói thế làm mất hết khách của anh.
Ặc đâu, iem cũng ý kiến thế cho bác giảm giá thôi mừ.. iem nào có ý đồ gì đâu.. oan em quá.
bác rygar nói đúng đó , ngũ đọc 5x mà nhân đôi ẽp cày cỡ 1 ngày là okie]
giá chắc 100k là được rồi
hơ hơ 100k ah'
cũng ko ai thừa hơi đâu
thiệt đấy

Forum Jump: