KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Show chùm ảnh sát gái phát nhỉ? ^^
;));)) cũng định lấy vợ song đi học cho vợ nó nuôi nhưng bị ông bô bà bô gàn bạc ,đành cắn răng học hết 5 năm vậy ,4646ko biết em nó có đợi mình được 5 năm ko :(:(
hýhý
bác mà lấy vợ thì có khi bế con lên giảng đường ngồi học ý nhỉ
Nếu người hùng trong mơ đã chẳng đến bên em.
Nếu em cảm thấy buồn.Em thấy cần một ai kia bên cạnh
Nếu em đang phải xa người mình yêu.
Em thấy mình đơn lạnh.Nếu em gọi điện mà.Bạn bè em chẳng ai có ở nhà
Em có thể trốn chạy, nhưng nào thể vượt qua.Những cơn bão lòng,những đêm dài đơn độc
Nhưng anh sẽ chỉ cho em nhận ra số phận.Rằng những gì tốt đẹp nhất trên đời.Nào phải mất tiền mua
Nhưng nếu lòng em muốn khóc.Hãy ngả đầu lên vai anh mà khóc em nhé
Nếu em cần một người thực sự quan tâm đến em.Nếu lòng em buồn và con tim em giá lạnh
Khi ấy một tình yêu chân thành có thể làm được gì?Anh sẽ chỉ em xem
Nếu bầu trời với em chỉ một màu tăm tối,Hãy cho anh hay
Bởi nơi nào đó trên thiên đường là chỗ của chúng mình.Dù với em thiên đường có ngàn xa, xa lắm
Hãy gọi tên anh, anh sẽ giúp em đến nơi ấy cùng anh
Nếu màn đêm phủ lên em bao giá lạnh, u buồn Nếu mỗi ngày qua, bao khó khăn vẫn ngăn em cất bước
Anh sẽ vẫn mãi luôn bên em, cùng em hướng về phía trước Anh hứa đấy, anh sẽ chẳng khi nào lẩn trốn em đâu
Đó là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được
....Phải là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được"

;)) biết đâu thế lại hay thầy cô giáo thấy có vẻ hoàn cảnh thi lại cho qua ý chứ ^^^^^^^^
hổng phải nói
cứ đưa vợ con tới nhà thầy là thầy mủi lòng ngay ;))
Nếu người hùng trong mơ đã chẳng đến bên em.
Nếu em cảm thấy buồn.Em thấy cần một ai kia bên cạnh
Nếu em đang phải xa người mình yêu.
Em thấy mình đơn lạnh.Nếu em gọi điện mà.Bạn bè em chẳng ai có ở nhà
Em có thể trốn chạy, nhưng nào thể vượt qua.Những cơn bão lòng,những đêm dài đơn độc
Nhưng anh sẽ chỉ cho em nhận ra số phận.Rằng những gì tốt đẹp nhất trên đời.Nào phải mất tiền mua
Nhưng nếu lòng em muốn khóc.Hãy ngả đầu lên vai anh mà khóc em nhé
Nếu em cần một người thực sự quan tâm đến em.Nếu lòng em buồn và con tim em giá lạnh
Khi ấy một tình yêu chân thành có thể làm được gì?Anh sẽ chỉ em xem
Nếu bầu trời với em chỉ một màu tăm tối,Hãy cho anh hay
Bởi nơi nào đó trên thiên đường là chỗ của chúng mình.Dù với em thiên đường có ngàn xa, xa lắm
Hãy gọi tên anh, anh sẽ giúp em đến nơi ấy cùng anh
Nếu màn đêm phủ lên em bao giá lạnh, u buồn Nếu mỗi ngày qua, bao khó khăn vẫn ngăn em cất bước
Anh sẽ vẫn mãi luôn bên em, cùng em hướng về phía trước Anh hứa đấy, anh sẽ chẳng khi nào lẩn trốn em đâu
Đó là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được
....Phải là những gì một tình yêu chân thành có thể làm được"

(12/09/09, 09:40)hoangtubin Wrote: he he .huyền bạn thân ngày trước học vẽ cùng , mối tình đầu nhưng thi xịt DH lên từ bỏ năm nay em vô được dồi có lẽ bắt đầu lại .anh thắng là người iu của Huyền à đối thủ nặng ký :D . hôm nào tuyển SVTN cho em vô với nha :D
được cái tự tin vì tương đối đẹp zai hình như mấy bạn gái QH2 khen nhất lớp :D

tinh tuong zua zua oy!!!!
công nhận anh zai sát gái thật
hi công nhận con gái trường mình cũng xinh mà sao bạn chup toàn với cá sấu thế , cho em bỏ wa 2 bạn gái ở ảnh trên cùng nhé
(21/09/09, 16:29)hoangtubin Wrote: :nhay::nhay: tất nhiên nhưng phải với điều kiện em nó đi thi ,chỉ sợ các chú khi đó lại quang sang bình chọn em nó thôi mà ko chỉ mình tui đây tất nhiên ông thắng và 1 số men trong đội TN sẽ bầu Guitar
;));)), nhân thể cho hỏi trường mình có cho chuyển ngành ko mấy bồ tui thi được 31d nhưng DK NV1 học bên quy hoạch bây jo` muốn chuyển lên kiến trúc công trình có được ko vì điểm thi của tui thừa cả bên KT CT :(( tại nghe nói học QH ra có vẻ rễ móm mà toàn bị bọn nó khinh ngành hạng 2 mới úc

KO SAO DAU EM OI!HOC GJ CUNG THE THOI.SAU NAY CU GJOI LA SE CO VJEC NGON...KO FAI LO DAU
(21/10/09, 01:55)kaka90 Wrote: hi công nhận con gái trường mình cũng xinh mà sao bạn chup toàn với cá sấu thế , cho em bỏ wa 2 bạn gái ở ảnh trên cùng nhé

hiz! Còn khoảng 10 em nữa, nhưng thoai ko post nữa, ko bị chém chết! :D
--------------------------------------------------------------
Tôi đang cố gắng để có 1 trái tim rực như Lửa
1 cái đầu lạnh như Băng

[Image: vol_05_55827_1253290571.gif]
[Image: vol_05_81325_1253290623.gif]
Hình như anh gặp em ở đâu rùi thi pải. Anh nhớ ra rùi:D anh gặp em ở [color=#FF0000] TRUNG TAM PHUC HOI NHAN PHAM :))
nhiều em thế nhỉ. Kinh dị.
rân mô rứa ênh
cái ảnh đầu: gái thì triển vọng, zai thì hom hem=))
mấy cái sau: thôi ko comment nữa^.^
You were born an original. Dont die a copy.
(18/12/09, 19:30)Cera Wrote: cái ảnh đầu: gái thì triển vọng, zai thì hom hem=))
mấy cái sau: thôi ko comment nữa^.^

đi đâu cũng chỉ có thế này
thế thử post mặt mình và mặt người yêu lên cho mọi người coi đi nào
để coi có cần phải dùng cái câu nhìn lại mình rồi hãy nói người # không
dị ứng con gái kiểu này
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
trông anh ấy như vậy mà lắm em thế này thì mình k phải xoắn:)):))

Forum Jump: