KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Kiến trúc công trình và Quy hoạch đô thị, cái nào hơn???
ku nào thế ,mà vô rum ko chào anh em thế sẽo chym jo` Doubt
năm nay khoa giảm 50 chỉ tiêu kiểu j` điểm cũng tăng vút .các chú nào vẽ gà gà nhưng toán lý học được thì lên thi QH vì ko nhân vẽ nhưng cũng xác định là tầm 16 chưa nhân chở lên :)
chú em ở viện thiết kế bảo quy hoạch thiếu nhiều, mà lương cao, khuyên em thi quy hoạch nhưng em không thích, máu kiến trúc hơn, yêu nghề nên thôi
bác nào có tỷ lệ chọi ngành quy hoạch send cho cái thanks
QH vẫn hơn chớ !
hì vì mềnh học QH1 mà
cac a hoc xay dung oi!!!!!
e hoc truong vien dai hoc mo ha noi
nganh kien truc dc 2 nam oy
nhung ma e dang muon thi lai dh xd
theo cac a co nen thi lai o?
ma e dang phan van nen thi vao nganh kien truc hay quy hoach
dinh thi quy hoach nhung thay moi nguoi noi quy hoach kho xin viec lam'
con nganh kien truc thi e o du trinh vi toan ly e hoc kem wa'
nho cac a tu van ho e
thank!!!!!!!!!
ko biết việt nam thế nào chứ nước ngoài coi trong quy hoạch lắm ,con bạn mới du học bên newzilan về nó bảo muốn thi được vào ngành quy hoạch phải có 1 số bằng cấp khác nữa ,ngành quy hoạch thì học 5 năm các ngành khác học 4 ra có việc ngay nhưng cái khác giữa quy hoạch nước ngoài và việt nan là quá trình đào tạo và thi đầu vào ,vì thế ngành quy hoạch ko được coi trọng = ngành kiến trúc ,nhưng yên tâm khi tốt nghiệp xong thì mới biết cái nào ngon hơn .
[img][Image: hunggf.jpg][/img]
[img][Image: anhhungvoi.jpg][/img]
[size=xx-small]
LOP QH 2 NE
[img][Image: anhhungvoi.jpg][/img]
hhh[align=left]hhhhh
oh,bac khoi chem' ghe nhi?,spam lung tung ah,ak ma thank bac Hung nha,em kiem mai ko dc anh? nay
cả nhà QH2 ở đây đấy à ,công nhận nhìn ảnh mấy chú mấy cô QH2 sáng sủa thật ,nhưng tiếc là ko có mình ko thì đẹp hơn nhiều Haha
hê thế là ngành QH mình mở mặt rồi có chú thủ khoa ngành được tận 24 điểm chua x lếu x cũng gần = thằng thủ khoa kiến trúc ,kinh phết nhở ,mà điểm chuẩn vào ngành cũng cao phết ,đã nhẽ lên lấy 16 điểm cho nó chất ,năm nay sẽ ko sét NV2 bên kiến trúc sang nữa , cho chết nhưng thằng nào ko biết lựa sức mình mà ham hố thi kiến trúc ,đến khi tack rồi mới tiếc , biết thế thi QH Haha
dau qh rui,dau ca kt nua.tiec wa,minh dk qh.hix
Lookhere
Không cần mình đẹp.Chỉ cần người khác xấu! Boss
chú cũng giống anh năm ngoái dăng kí NV1 QH nhưng vẫn đỗ KT hơi tiếc thật , nhưng về sau thấy hay hay
http://dantri.com.vn/c704/s704-411334/dh...-la-23.htm
15 điểm or 15.5 thôi để em còn có hy vọng. Neuus lấy 16 là em sin phúc khảo bài toán đấy
Mà dân trí dự đoán chuẩn ko mấy anh. Năm ngoái nó dự đoán thế nào???

Forum Jump: