KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Kiến trúc công trình và Quy hoạch đô thị, cái nào hơn???
<hoang tu bin> dai ca KHOI phai ko?
em thi chang quan trong kai nao hon kai nao,chi lo dot thi hoc ki toi thoi -> chjac phai teo may mon.ma vua luot qua may topic thay anh em bao nam nay gui ca bang diem ve nha day.ko kheo chua bi truong "diem danh" thi thay u da cho di macao roi
thằng em lo xa thế ,qua hết thôi ,chuẩn bị lên thớt môn tin ôn được tẹo nào chưa ,anh đéo học đang nhờ em khánh linh giúp môn này với tiếng anh :))
haha the la thi xong
Thấy hiện tại có vẻ khoa công trình dễ có việc làm hơn. Còn làm QH thì có vẻ ít cơ hội hơn.
Còn tùy thuộc vào sở thích và khả năng của bạn nữa.
3Dviet.vn

Cộng đồng 3D Việt Nam - Kết nối đam mê

http://www.3dviet.vn
anh ơi năm nay 2010 thi đầu vào ngành quy hoạch ko bit lấy điểm cao ko nhỉ
mà năm ngoái lấy chỉ tiêu quy hoạch là bao nhiêu vậy. em năm nay định thi vào QH trường mình các anh tư vấn cho em cái
mình kiến trúc công trình anh mình quy hoạch, anh mình toàn thua mình trong các vụ cá độ thôi, hjhjhjh
GuitarGuitarGuitar
(11/03/10, 21:47)cuncun123 Wrote: anh ơi năm nay 2010 thi đầu vào ngành quy hoạch ko bit lấy điểm cao ko nhỉ
mà năm ngoái lấy chỉ tiêu quy hoạch là bao nhiêu vậy. em năm nay định thi vào QH trường mình các anh tư vấn cho em cái

năm ngoái anh thi nó lấy 14 điểm còn năm nay anh nghĩ tầm 16d ,nhưng ko biết ngành này ra sau này có dễ sin việc ko ,lên tìm hiểu dõ em ạ ,nếu toán lý em cầm chắc 10 điểm là ổn rồi ,học QH cũng hay lắm đấy nhanh giàu :)):)) . lên biết QH chỉ có 3 trường trong cả nước đào tạo thôi < DHKT HCM có 1 lớp DHKTHN có 2 lớp mà XD còn ngành kiến trúc thì quá nhiều >>> tùy sức học mà đăng kí thôi em ạ > chúc em thi đỗ năm sau vô trường học với bọn anh , anh bị học lại tiếng anh hi vọng năm nay học cùng bọn em :))
(12/03/10, 19:51)hoangtubin Wrote:
(11/03/10, 21:47)cuncun123 Wrote: anh ơi năm nay 2010 thi đầu vào ngành quy hoạch ko bit lấy điểm cao ko nhỉ

năm ngoái anh thi nó lấy 14 điểm còn năm nay anh nghĩ tầm 16d ,nhưng ko biết ngành này ra sau này có dễ sin việc ko ,lên tìm hiểu dõ em ạ ,nếu toán lý em cầm chắc 10 điểm là ổn rồi ,học QH cũng hay lắm đấy nhanh giàu :)):)) . lên biết QH chỉ có 3 trường trong cả nước đào tạo thôi < DHKT HCM có 1 lớp DHKTHN có 2 lớp mà XD còn ngành kiến trúc thì quá nhiều >>> tùy sức học mà đăng kí thôi em ạ > chúc em thi đỗ năm sau vô trường học với bọn anh , anh bị học lại tiếng anh hi vọng năm nay học cùng bọn em :))

em chỉ sợ nhất là vẽ thôi. còn toán lý chắc được 10. năm ngoái em thi toán lý được 10 nhưng vẽ đuối quá. thế là tèo em ko có năng khiếu về vẽ nên cũng khó. năm ngoái em thi trường kiến trúc nên chỉ học vẽ đầu tượng bây giờ thi xây dựng lại vẽ tĩnh vật thất khó thật ước gì năm nay vẽ em được 6 thì hay quá.
ko sao anh đây lè cũng 2 năm mới vô được trường vào rồi thấy hả hê lắm :))có cần anh gia sư ko vẽ năm nay anh được 8,5 :)) ,mà chú cẩn thận năm nay trường giảm 700 chỉ tiêu đấy ko biết có giảm ngành KT và QH ko vì thế phải cố hơn nhiều ko lại tèo đấy .lếu chú thi quy hoạch thì chỉ cần cố gắng toán lý thôi vẽ tầm 4-5d là được rồi còn thi ngành kiến trúc thì phải cố cả vẽ nữa vì môn này nhân hệ số với lại kiến trúc nhiều thằng vẽ khủng lắm .thế chú học vẽ ở đâu chú lên học nhà cô thịnh ý trước anh học ở đấy chuẩn ko cần chỉnh , năm nay lớp cô đỗ nhiều lắm gần hết thi thoảng anh vẫn tạt qua lớp cô có j` anh chỉ cho ;))
vâng em học nhà cô thịnh mà. nhưng bây giời mới đi học em sợ muộn. ko bít vẽ tĩnh vật được 4-5d ko. lo quá. mất công thi lại mà ko đuợc thì tèo. cô thịnh bảo em ít lắm chủ yếu là mình tự vẽ hết giờ thì cô ấy sửa bài thôi. cũng chán
à uhm thì dạy vẽ là vậy mà chỉ chỉ qua loa thôi tự mình vẽ với học bạn bè là chính ,học bây jo` vẫn sớm chán lớp anh bọn nó học có 1-2 tháng thôi mà thi vẫn 5-6d dều ,mà cũng cần chú ý cái đề phụ nha quan trọng lắm đấy ,ăn nhau ở đề phụ .học vào buổi nào ế tuần sau qua nhà cô có việc :))
em học vào buổi sáng thứ 4-6-CN. em cư lo lo môn vẽ. anh đến bảo em chút nhé. em tên tú học trường ĐH kinh doanh công nghệ hà nôi. anh cứ vào hỏi ai học trường Kinh Doanh Công nghệ là bít.
lệnh pha rồi anh học chiều cơ .thôi cố lên còn lâu mới thi DH lo j` lếu thấy vẽ chưa ổn thì học tăng ca lên ,hôm nào gặp anh cho mấy cái đề phụ .hôm lọ cô thịnh có nhờ anh vẽ lại cái đề phụ mà năm ngoái anh thi nhưng quên bố nó rồi .năm nay chắc đề phụ vẫn 1000 năm như năm ngoái thôi có cái khác là nó sẽ ra đề lệch đi tý nhưng chắc dạng vẫn thế :D
thế thì bao giờ anh vẽ lại cái đề phụ đi. em cung nghi vào 1000 năm thăng long tiếp. nhưng chưa có ý tưởng. anh phác thảo qua ý tưởng cho em thôi. rồi sáng thứ 4 hoặc thứ 6 mang cho em sem nhé.
ô thế là mấy ông qh2 ở đây hết à.hô hô.lơp mình đây hêt mà.54qh2 vô đối

Forum Jump: