KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Làm wen - dành cho những nhân ko phài dân ĐHXD như tui !!!!
Hello mọi người !
Tui ko phải là dân trường ĐHXD, nhưng bố tui và anh trai tui thì có --> tui vẫn còn chút wan hệ với trường này ấy nhỉ :)
Mong muốn của tui là lập ra topic này nhằm gắn kết các nhân ko thuộc địa bàn DHXD với nhau (như tui đây nè) , mà cả các nhân thuộc DHXD nữ cũng chẳng sao,càng đông càng vui mà :)
mọi người nhất trí ko ? Có ý kiến ý cò gì thì reply lại nhé !
Thế dân XD có đc vào đây ko?

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Tốt quá.... ủng hộ 2 tay

Đứa nào cầm bút của ông. Trả đây ông còn ký
Tốt. Tui XD nè. Em kêu gọi các bác vô đây cho xôm.

kimhue1406 Wrote:Hello mọi người !
Tui ko phải là dân trường ĐHXD, nhưng bố tui và anh trai tui thì có --> tui vẫn còn chút wan hệ với trường này ấy nhỉ :)
Mong muốn của tui là lập ra topic này nhằm gắn kết các nhân ko thuộc địa bàn DHXD với nhau (như tui đây nè) , mà cả các nhân thuộc DHXD nữ cũng chẳng sao,càng đông càng vui mà :)
hi anh có thể làm quen với em được ko ko biết em bao nhiêu tuổi rồi và học trường nào vậy
Biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Bờ chả thấy đâu chỉ thấy 4 bề là biển !
he he he, ttớ tưởng tớ ngoại đạo, cô đơn trong cái diễn đàn này. Khong ngờ laíco cả Kim Huệ nữa, he he he
rất hân hạnh được làm quen.
Bao năm chuông đánh xứ người
Chuông tàn ta lại là người xứ ta !
Đúng thật là bao năm chinh chiến xứ người bây giờ ta mới đặt chân lên cái svxd.com. Nghe lâu rồi nhưng mà bây giờ mới vào được. Diễn đàn bên ta đúng là buồn như cơm nguội. Nhưng mà đã là quân ta thì ...hân hạnh làm quen với các đại ca, đại tỷ và cả các sư muội, sư đệ !
He he. Cuối cùng cuungx có 1 huynh đồng ý với mình là cái diến đàn này tẻ ngắt.
. Sao thế nhỉ. XD ta đông lắm cơ mà?

Không hẹn mà đến, không chờ mà đi
Bốn mùa thay lá, thay hoa thay mãi đời ta.
4rum mới reload, được thế này là tốt lém roài.
Chán gì thì các bác cũng đang là mem của nó, không nghĩ ra cách nào thì thôi, chỉ dài giọng, mình chúa ghét cái kiểu này. :(
...Thôi đành ru lòng mình vậy
Vờ như mùa đông đã về...
Chả làm đc gì, than 1 tí cũng ko đc hay sao.
Em chỉ là mem, trăm sự nhờ anh vịt với các bác admin chứ mình thì làm đc gì.

--> Cái này người ta gọi là lỗi tư tưởng.

Mình cũng chả phải dân XD, vô thì khuấy một tí, ai cũng làm thì có trò vui ngay ấy mà.
Admin thì cũng là người cả thôi.
...Thôi đành ru lòng mình vậy
Vờ như mùa đông đã về...
Hừm,
mình không phải dân XD, nhưng mình cũng chúa ghét mấy cái tên cò lả, chỉ giỏi kêu la mà không tự làm cho cái diễn đàn này nó sôi động lên.
Tuy cái diễn đàn này nó không đông vui nhộn nhịp, nhung mà mình lại thấy thích đấy.
kimhue1406 Wrote:Hello mọi người !
Mấy hum ở nhà chẳng hiểu sao ko vô đây đc. Welcome em ! :)
If I were to be anything in this world . I d be ur tears!!! So, I can be conceived in ur heart, born in ur eyes, live on ur cheeks & die on ur lips!!!!!
Các bạn không phải là dân ĐHXD mà cũng vào đây là quý lắm rồi. Dân trường ĐHXD cũng rất hân hạnh được làm quen với các bạn! Các bạn thường xuyên ghé vào đây nhé!
Nguyễn Viết Tùng : 47cd2
Home : http://www.cauduong.net
YM : thepdatoitheday2257@yahoo.com
Email : viettungnguyen@gmail.com
nguyenviettung thật dễ thương, nói thế mới là nói chứ, mời chào thế mới là mời chào chứ.... Tớ sẽ rủ bọn con gái xóm trọ chỗ tớ vào diễn đàn này nhé, cho nó vui hơn. Toàn các em bé xinh sư phạm và ngoại ngữ thôi. Ai đồng ý nào?

Forum Jump: