KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

đồ án kiến trúc
chào mọi người
Mọi ngừoi có thể tư vấn mình về cái đồ án kiến trúc được ko với công trình là 1 siêu thị.mình là dân xây dựng nên cái khoản này kém lắm.Các bác có bài mẫu hay bản vẽ gì về siêu thị ko giới thiệu cho mình với.Cảm ơn nhiều
liên lạc với mình qua email "vilopy@yahoo.com"
Bài mẫu và bản vẽ thì tớ không có, nhưng tớ có thể tư vấn qua YM được.
Contact me if U need: roamarchi
<!--sizeo:3--007span style="font-size:12pt;line-height:100%"007!--/sizeo--007!--coloro:red--007span style="color:red"007!--/coloro-->Thiên tài, muốn là được!<!--sizec--007/span007!--/sizec--007!--colorc--007/span007!--/colorc-->
<a href="http://nhatkyshizen.net.tf" target="_blank">http://nhatkyshizen.net.tf</a>
Pm me:kurtcobain_kingnothing

Mình sẽ giúp bạn hết lòng nếu có gì cần và tìm hiểu thì chúng ta cùng tìm hiểu OK!
Chà lâu quá rồi không lên thăm lại diễn đàn.Nói chung là được các bác quan tâm sẵng lòng giúp đỡ như vậy tui rất vui.Thanks.Cái đồ án này tui mò mẵm rồi vẽ nói chung cũng gần xong rổi.Chỉ chờ tới giờ G là quăng cho thầy thôi
chao cac ma cu,em la ma moi day!Ai la sv khoa kien truc co the cho em biet lam sao de lam duoc do an tot va nam thu hai co bao nhieu do an vay!cam on cac ma cu nhieu lam!co the gui mail qua only_love69187
Làm đồ án tốt á? Em đi thông nhiều vào, hỏi nhiều vào, đọc tài liệu nhiều vào. Còn nếu muốn điểm tốt, nhẩy nhiều vào :D

Năm thứ 2 giờ ko biết thế nào, trước bọn anh là 4 con:
ĐA 1: Quán hoa / Quầy giải khát
ĐA 2: Trường học / Nhà trẻ
ĐA 3: Biệt thự
ĐA 3: Nhà hàng
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
Năm 2 mà đã 4 cái rồi á. Em năm nay lên năm 2 đây nè.

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Bác vịt có cái đồ án mẫu nào về "phòng nghỉ cuối tuần" ko, chỉ khoảng 25m2 thôi. Có thì kêu em cái. Nhá.

vitnuce Wrote:Làm đồ án tốt á? Em đi thông nhiều vào, hỏi nhiều vào, đọc tài liệu nhiều vào. Còn nếu muốn điểm tốt, nhẩy nhiều vào :D

Năm thứ 2 giờ ko biết thế nào, trước bọn anh là 4 con:
ĐA 1: Quán hoa / Quầy giải khát
ĐA 2: Trường học / Nhà trẻ
ĐA 3: Biệt thự
ĐA 3: Nhà hàng
^^ năm thứ 2 h là bến bus-trường tiểu học...:-j
Đồ án mỗi năm mỗi khác mà, nhưng cũng tuân theo 1 quy luật là từ ý tưởng đến thực tế dân dần thôi
Càng dồ án về sau, công năng cầng phải đc nhấn mạnh.
Cứ thế mà làm :D

Anh vitnuce còn giữ đồ án kiến trúc Trường Học không ? Cho em xin với,gửi cho em vào hip.trang@yahoo.com nhé.Hoặc gửi trực tiếp qua nik yahoo,lúc nào anh gửi anh nháy em 0979 279 519.Em cảm ơn nhiều.
[Image: sampfdd22d82f15e5adc.jpg]
Xem nhiều đọc nhiều những công trình kiến trúc nổi tiếng xem Kiến ngoại họ làm thế nào, quan trọng là concept, đừng sa đà vào diễn hoạ. Diễn hoạ có thể nịnh mắt được một số thầy, một số khác thì không đâu :)
www.webkientruc.net
ai co do an kien truc ve nha van hoa ko?cho minh voi.thanks Yh wait_for_you_0002007@yahoo.com
em đang làm đồ án về thiết kế trường mầm non 4 đến 6 nhóm mà thấy khó quá. Mấy anh chỉ rúp em với. :) Thank YH loinguyencau_0001@yahoo.com
may anh cho em hoi ! thi vao kien truc tot hon hay la xay dung tot hon neu nhu em muon hoc nganh kien truc cong trinh ?em xin cam on !

Forum Jump: