KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

SINH VIÊN ĐH XÂY DỰNG CHO EM HỎI TÝ !!!^^!!!
ai có lịch học của khoa CNTT ngành THXD up lên cho em xin cái. vào web trường mà tìm mãi chẳng đc hic
Chương trình đào tạo của các ngành :
http://www.mediafire.com/?ou7m64r9u5943b3
mình học xd dân dụng nhưng mình thấy ngành tin học của trương mình rất hay mà.khoa tin cũng nhiều thầy rất giỏi.nói chung là cũng được
Deu
(09/06/09, 14:38)ongdo_son Wrote:
(09/06/09, 00:40)boyxda Wrote: .tin học thì chỉ dùng đầu óc thôi,ai lười thi không nên học ngành này,
Nghe bác nói buồn cười quá. Ngẫm ra mấy ngành còn lại của bọn em thì không dùng đầu óc chắc:-j. XD thì có lão nào là không lười đâu chứ:(
Hôm nào AOE phát chứ nhở;))

Học CNTT mà lười thì đừng có học, ra trường ko biết gì thì đừng có mơ xin đc việc Haa
Fit.Nuce
(03/09/10, 18:32)PhuocLe_Xd Wrote: Mơ à em,học xây dựng dân dụng và công nghiệp mới được gọi là kĩ sư xây dựng.hic,học tin học xd mà được cấp bằng kĩ sư xd thì ...

Ngu còn tỏ ra nguy hiểm! Mày học THXD ko mà to mồm....thằng kia nó nói đúng rồi!
THXD cấp bằng kỹ sư, ra làm chả khác kon mẹ j nhau....thi công như nhau hết!
(08/05/12, 10:14)Biduoihoc__90 Wrote:
(03/09/10, 18:32)PhuocLe_Xd Wrote: Mơ à em,học xây dựng dân dụng và công nghiệp mới được gọi là kĩ sư xây dựng.hic,học tin học xd mà được cấp bằng kĩ sư xd thì ...

Ngu còn tỏ ra nguy hiểm! Mày học THXD ko mà to mồm....thằng kia nó nói đúng rồi!
THXD cấp bằng kỹ sư, ra làm chả khác kon mẹ j nhau....thi công như nhau hết!

èo.Bác Biduoihoc_90 làm gì mà nóng thế.sao lại văng tục trong đây vậy.hic
Em xin lỗi! do hôm qua em vừa làm 2l vodka nên hơi nóng tý,
Chứ thường ngày em là người hiền lành nhã nhặn mà!
có ai biết số điện thoại và gmail của cô đào tăng kiệm không nhỉ?chi mình với
huhu ai giúp em với
(19/06/12, 20:01)ngodai Wrote: có ai biết số điện thoại và gmail của cô đào tăng kiệm không nhỉ?chi mình với

Em muốn biết thì lên thẳng phòng quan hệ quốc tế mà hỏi, ở nhà Á đi vào rẽ tay phải là thấy thôi.
Cô cũng dễ tính, có gì đâu mà phải sợ?
"Đời thay đổi khi mình đổi thay"
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT VÀ
NHÂN LỰC QUỐC TÊ (JVNET.,JVC) CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc Lập – Tự do – Hạnh phúc
= = = = = *** = = = = =
Hà Nội, ngày 20 tháng 8 năm 2012

THÔNG BÁO TUYỂN SINH
KHÓA ĐÀO TẠO KỸ SƯ 2012 – 2013

Công ty Cổ phần Thương mại Phát triển kỹ thuật và Nhân lực Quốc tế (JVNET.,JVC) gửi đến Ban chủ nhiệm, các thầy cô giáo và các bạn sinh viên lời chào trân trọng và thông báo tuyển sinh khóa đào tạo kỹ sư 2012 – 2013 cấp HỌC BỔNG TOÀN PHẦN (100%) TOÀN BỘ KHÓA ĐÒA TẠO với các nội dung sau:
1. MỤC TIÊU ĐÀO TẠO: Giúp các bạn sinh viên được trang bị thêm kiến thức về ngoại ngữ tiếng Nhật, văn hóa làm việc tại doanh nghiệp Nhật Bản và các phần mềm tin học phục vụ ch công việc… để sau khi tốt nghiệp các bạn sinh viên có đầy đủ khả năng về chuyên môn và ngoại ngữ làm việc tại Nhật Bản.
2. THỜI GIAN ĐÀO TẠO:
Thời gian đạo tạo: 12 tháng (Thời gian đào tạo tại JVNET không trùng với thời gian học tập của các bạn sinh viên tại trường Đại học)
Thời gian dự kiến khai giảng: Tháng 11/2012
3. NỘI DUNG & ĐỊA ĐIỂM ĐÀO TẠO:
Nội dung đào tạo: Tiếng Nhật, Văn hóa Nhật Bản và các phần mềm thiết kế phục vụ cho công việc.
Địa điểm đào tạo: Văn phòng Công ty JVNET – Số 44 Trần Cung, Từ Liêm, Hà Nội.
4. ỨNG VIÊN THAM GIA: Các bạn sinh viên đang theo học năm cuối (năm thứ 5) hoặc các bạn kỹ sư vừa tốt nghiệp các Khoa, Viện sau:
+ Viện Cơ khí, Điện, Điện tử viễn thông, Cơ khí động lực, Công nghệ thông tin và Truyền thông, Chương trình kỹ sư tài năng (KSTN) trường Đại học Bách khoa Hà Nội.
+ Khoa Cơ khí, Điện – Điện tử, Công nghệ thông tin trường Đại học Giao thông vận tải Hà Nội.
+ Ngành cơ khí động lực, Cơ khí chế tạo máy, Tự động hóa – khoa Cơ điện trường Đại học Nông nghiệp Hà Nội.
+ Khoa Cầu đường, Cơ khí Xây dựng, Công nghệ thông tin, Công trình thủy trường Đại học Xây dựng Hà Nội.
+ Khoa Xây dựng trường Đại học Kiến trúc Hà Nội.
5. HỌC BỔNG: Các bạn trúng tuyển được cấp học bổng 100% toàn bộ khóa đào tạo.
6. HỒ SƠ THAM DỰ: Sơ yếu lý lịch, Bảng điểm (Các năm học Đại học), Photo CMTND, 2 ảnh 3x4cm và các bằng cấp chứng chỉ (nếu có)
7. THỜI HẠN & NƠI NHẬN HỒ SƠ:
Nhận hồ sơ đến hết ngày 31/10/2012
Nơi nhận hồ sơ: Công ty JVNET – số 44 Trần Cung, Từ Liêm, Hà Nội
Điện thoại: 04- 3755 6251 Fax: 04-3755 6254
Người liên lạc: Chị Phúc/Chị Hoa/Anh Lợi (Số di động 098.877.2826)
Hồ sơ trực tuyến gửi về địa chỉ Email: infor@jvnet.com.vn
Trân trọng cảm ơn các thầy cô và các bạn sinh viên !

Bạn nào quan tâm pm lại cho mình nhé! thanks

Forum Jump: