KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

SINH VIÊN ĐH XÂY DỰNG CHO EM HỎI TÝ !!!^^!!!
Cho ẹm hỏi:
- Điểm chuẩn (theo ngành ) của khoa cntt trường mình năm ngoái và các năm về trước là bao nhiêu đó ạ?
- Thời gian học cntt ở trường mình là mấy năm?
- Sinh viên tốt nghiệp cntt ở trường mình được cấp bằng cử nhân cntt hay kĩ sư cntt ?
- Ở trường mình có đào tạo cao học chuyên ngành cntt không ạ?

Em cảm ơn mọi người nhiều, rất mong mọi người cùng giúp đỡ!
chào chú em.theo anh biết điểm năm 2005 thì học 1 năm rồi mới phân khoa nên không rõ nữa.2006 năm anh vào là 21,năm 2007 là 20,năm 2008 là 19,5 thì phải.
từ năm 2006 thời gian học còn 4,5 năm cho tòan trường.khoa cntt cũng vậy.khoa cntt ở trường học số tín chỉ là nhiều nhất,hình như là 288 tín chỉ.học nhiều toán nhất.theo anh thây vất vả nhất chứ không như mọi người nghĩ.tin học thì chỉ dùng đầu óc thôi,ai lười thi không nên học ngành này,quan trọng nhất là phải có sự đam mê.
Sinh viên tốt nghiệp khoa cntt được cấp bằng Kỹ sư tin học.không phải kỹ sư cntt,bằng kỹ sư tin học có ý nghĩa tổng quát hơn,công nghệ thông tinh chỉ là một ngành nhỏ trong tin học thôi.
Hiện tại trường mình chưa đào tạo cao học ngành này,nếu em muốn học cao học ngành này không nên học trong nước vì nó không có giá trị thực tiễn cao,nên học ở nước ngòai.
(09/06/09, 00:40)boyxda Wrote: .tin học thì chỉ dùng đầu óc thôi,ai lười thi không nên học ngành này,
Nghe bác nói buồn cười quá. Ngẫm ra mấy ngành còn lại của bọn em thì không dùng đầu óc chắc:-j. XD thì có lão nào là không lười đâu chứ:(
Hôm nào AOE phát chứ nhở;))
cậu boyxda nói ko đúng rồi!nói về số tín chỉ với phải học toán nhiều thì cntt còn kém xa clc: 340 tín chỉ trong đó có 8 môn toán=32 trình :))
L'attente d'une fille.
(09/06/09, 14:38)ongdo_son Wrote:
(09/06/09, 00:40)boyxda Wrote: .tin học thì chỉ dùng đầu óc thôi,ai lười thi không nên học ngành này,
Nghe bác nói buồn cười quá. Ngẫm ra mấy ngành còn lại của bọn em thì không dùng đầu óc chắc:-j. XD thì có lão nào là không lười đâu chứ:(
Hôm nào AOE phát chứ nhở;))

chú hiểu sai rồi,tức ngành này thì chỉ ngồi máy tính và thao tác thôi.không phải đi đây đó như chuyên ngành xd.tất nhiên ai chả lười,tớ đây cũng thừa nhận mình lười nữa là hehe,nhưng lười thì khó mà giỏi trong lĩnh vực cntt lắm vì ngành này luôn luôn đổi mới,tốc độ thay đổi của nó diễn ra hàng ngày cho nên lúc nào cũng phải học để cập nhật cái mới.AOE á,hế hế không phải chuyên ngành của tớ,tớ là đội trưởng đội Half-life của lớp thôi,nếu cậu thích thì anh em lúc nào cũng chiều hết
(09/06/09, 16:47)ruoitrauxd Wrote: cậu boyxda nói ko đúng rồi!nói về số tín chỉ với phải học toán nhiều thì cntt còn kém xa clc: 340 tín chỉ trong đó có 8 môn toán=32 trình :))

ah uhm hế hế so với CLC thì đúng là thua thật.tóan thì tớ không rõ nhưng hình như bên tin học cũng tầm ấy môn tóan:lôgic,Rời rạc,biến đổi tích phân,automat,thống kê,Xác suất.đại số,giải tích.
[quote='boyxda' pid='19534' dateline='1244482859']
chào chú em.theo anh biết điểm năm 2005 thì học 1 năm rồi mới phân khoa nên không rõ nữa.2006 năm anh vào là 21,năm 2007 là 20,năm 2008 là 19,5 thì phải.
từ năm 2006 thời gian học còn 4,5 năm cho tòan trường.khoa cntt cũng vậy.khoa cntt ở trường học số tín chỉ là nhiều nhất,hình như là 288 tín chỉ.học nhiều toán nhất.theo anh thây vất vả nhất chứ không như mọi người nghĩ.tin học thì chỉ dùng đầu óc thôi,ai lười thi không nên học ngành này,quan trọng nhất là phải có sự đam mê.
Sinh viên tốt nghiệp khoa cntt được cấp bằng Kỹ sư tin học.không phải kỹ sư cntt,bằng kỹ sư tin học có ý nghĩa tổng quát hơn,công nghệ thông tinh chỉ là một ngành nhỏ trong tin học thôi.
Hiện tại trường mình chưa đào tạo cao học ngành này,nếu em muốn học cao học ngàn
mình cung học th ma lai ko có đầu óc thì bây h phải làm gì đây.....ôi cái cuộc đời này.......chán nhi?
Đúng là cậu này nói như bác học ý nhỉ?nghe cũng cao sang đấy.nhưng chú mày mới vào trường.cứ học đi.sẽ bit.hỏi làm gì nhiều
vậy là đã trả lời xong câu hỏi của thằng cu a123050 anh em ta không tranh cãi nữa
Mọi người ơi, em biết là không nên hỏi cái này ở đây, nhưng có ai tìm hộ em anh Nguyễn Ngọc Đức học lớp nào được ko ạ? Anh ý học CNTT & XD, sinh ngày 10/11/1988, hic, ai biết nhờ cho em caiddiaj chỉ lớp :D. TkS các anh nhiều
(31/12/09, 22:29)whatlooking Wrote: Mọi người ơi, em biết là không nên hỏi cái này ở đây, nhưng có ai tìm hộ em anh Nguyễn Ngọc Đức học lớp nào được ko ạ? Anh ý học CNTT & XD, sinh ngày 10/11/1988, hic, ai biết nhờ cho em caiddiaj chỉ lớp :D. TkS các anh nhiều

sax sao lại thành tìm trẻ lạc thế này mà ko cho lớp thì tìm làm sao đc có phải ai cũng biết ngày sinh đâuDie
NOWHERE MAN
DieDieDie Em chỉ biết thế thôi anh ạ, cái em cần hỏi là lớp mà.
Anh ý có tóc màu đỏ,sn 88 là năm 4, mà em nghĩ CNTT& XD thì nhiều lắm chỉ 3,4 lớp thôi mà:(:(:(. Mà em nghĩ Nguyễn Ngọc Đức chắc cũng chỉ có một thôi:")
Nói chung Cầm bằng kĩ sư tin học của Đại học xây dựng chú chả sợ thua thằng nào hết cả ... đại học xây dựng vô đối ......
[quote] Nói chung Cầm bằng kĩ sư tin học của Đại học xây dựng chú chả sợ thua thằng nào hết cả ... đại học xây dựng vô đối ......
Ông anh hơi ngông rồi đấy
;)) đúng là trường mình tiếng tăm lừng lẫy nhưng mà phát biểu của ông anh hơi quá :)
(02/01/10, 20:05)whatlooking Wrote: DieDieDie Em chỉ biết thế thôi anh ạ, cái em cần hỏi là lớp mà.
Anh ý có tóc màu đỏ,sn 88 là năm 4, mà em nghĩ CNTT& XD thì nhiều lắm chỉ 3,4 lớp thôi mà:(:(:(. Mà em nghĩ Nguyễn Ngọc Đức chắc cũng chỉ có một thôi:")

Tóc đỏ, da vàng, máu ( chắc là hồng), ôi! Đặc điểm nhận dạng rõ thế này mà ko ai biết à5
Deu Mình đang tự hỏi cái bạn tóc đỏ ấy liệu có còn trong trường XD nữa ko;))
SĐT: 0982524738
hh

Forum Jump: