KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Xin ý kiến các bậc tiền bối.............
(14/08/11, 19:05)dong_chuoi_cham_muoi Wrote: Chưa qua trường xây dựng bao giờ, bên đấy có đc vào giảng đường tự do ko nhỉ Haa, vào giảng đường ngồi cuối lớp ko biết thầy giáo có kệ ko :D

vào thoải mái b à. ngồi ở đầu cũng đc chứ có gì mà phải ngồi cuối.
Hãy nhớ ta là ai và phải nhận biết cho ngày mai
Đừng để cuộc sống dối trá làm đánh mất.
Hãy luôn là chính mình, hãy luôn là chính mình...
Doubt
Ai giúp em mấy BT đại số với. Đọc mà chả hiểu gì cả
Không biết thì dựa cột mà nghe
(10/09/11, 10:07)ThanhChinh Wrote: Ai giúp em mấy BT đại số với. Đọc mà chả hiểu gì cả

đại số hơi ảo 1 chút nhưng nghiên cứu kĩ thì cũng dễ hiểu ấy mà :D
Hãy nhớ ta là ai và phải nhận biết cho ngày mai
Đừng để cuộc sống dối trá làm đánh mất.
Hãy luôn là chính mình, hãy luôn là chính mình...
Doubt
(10/09/11, 10:07)ThanhChinh Wrote: Ai giúp em mấy BT đại số với. Đọc mà chả hiểu gì cả

em hỏi bài nào?
My_chjp Hơ hơ, xài tạm, chán em lại giới thiệu cho người khác, thỉnh thoảng thay đổi mùi vị cho nó mới chị ạ
Bọn con trai chúng nó thích của lạ, sao chị em ta lại không nhờ?
ghê qua ta :p
(13/01/10, 11:49)ha_bua_k49 Wrote: mình chả biết khoa kinh tế xây dựng có ngon không? chả biết mọi người ra trường có vất vả không? chỉ biết 1 điều là học kinh tế xây dựng bạn có thể nắm được căn bản về kỹ thuật trong xây dựng và nắm rất sâu về các vấn đề kinh tế. Khi đi làm bạn làm ở phòng kinh tế - kế hoạch một phòng khá quan trọng. trong xây dựng cơ bản có 1 vấn đề rất khó là cân bằng giữa an toàn và tiết kiệm. Thiết kế có thể đưa ra các chỉ tiêu đảm bảo an toàn tuyệt đối nhưng để xem xét mức độ hợp lý và tính kinh tế trong các giải pháp thiết kế, biện pháp thi công thì chỉ có các nhân học kinh tế xây dựng mới có thể giải quyết được. Còn a bảo học kinh tế quốc dân cho nhàn thì xin mời. mỗi người 1 chí hướng. Trai xây dựng có thể là "trâu điên, chó dại" nhưng mà dù sao nhìn vẫn thông minh, nhanh nhẹn và đặc biệt là rất lắm tài lẻ ( như tớ chẳng hạn :D )
Nói nhỏ nhé : học kinh tế sau ra đi làm lương cao lắm. tớ đang được 14tr 1 tháng đấy hì hì)

anh ơi em học qd liệu đc bao nhiêu
nam nay e ms vao truong,dinh mua em laptop khong biet hoc kinh te thi mua con j thi on nhat
Học bình thường em.. Chăm chỉ chịu khó đi học thì cũng k mệt lắm đâu.
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
có bác nào có đề thi kiến trúc 2, cấp thoát nước k? cho e xin với. không thì cho em xin cơ cấu đề thi như thế nào cũng được. cảm ơn các bác!

có bác nào có đề thi kiến trúc 2, cấp thoát nước k? cho e xin với. không thì cho em xin cơ cấu đề thi như thế nào cũng được. cảm ơn các bác!

Forum Jump: