KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Xin ý kiến các bậc tiền bối.............
Em mà đc như bác ha_bua_k49 thì em đi 3 năm cũng đc chả phải 3 thắng, đi 1 bữa về cưới vợ là vừa :H
Thày nào khoa KT rắn nhất, thày nào tốt và nhiệt tình nhất vậy các anh chị ơi? và sư phụ nào cần "cẩn thận" chăm sóc ạ?
hjk, e kug thj ktxd nhug ma k pjt nam nay lay bn djem nhj, neu ma = nam 2010 thj ngon,hx,lo we
(10/03/09, 18:07)qthanh Wrote: đừng có ngu thi vào khoa này, mà đúng hơn là cái trường này. thi ktqd học cho nó nhàn. học kĩ thuật phở lòi :|

Vãi . Lão ghê thật. Chém khoa kinh tế XD cho ở gầm cầu.
(31/01/10, 23:51)chilavet Wrote:
(13/01/10, 11:49)ha_bua_k49 Wrote: mình chả biết khoa kinh tế xây dựng có ngon không? chả biết mọi người ra trường có vất vả không? chỉ biết 1 điều là học kinh tế xây dựng bạn có thể nắm được căn bản về kỹ thuật trong xây dựng và nắm rất sâu về các vấn đề kinh tế. Khi đi làm bạn làm ở phòng kinh tế - kế hoạch một phòng khá quan trọng. trong xây dựng cơ bản có 1 vấn đề rất khó là cân bằng giữa an toàn và tiết kiệm. Thiết kế có thể đưa ra các chỉ tiêu đảm bảo an toàn tuyệt đối nhưng để xem xét mức độ hợp lý và tính kinh tế trong các giải pháp thiết kế, biện pháp thi công thì chỉ có các nhân học kinh tế xây dựng mới có thể giải quyết được. Còn a bảo học kinh tế quốc dân cho nhàn thì xin mời. mỗi người 1 chí hướng. Trai xây dựng có thể là "trâu điên, chó dại" nhưng mà dù sao nhìn vẫn thông minh, nhanh nhẹn và đặc biệt là rất lắm tài lẻ ( như tớ chẳng hạn :D )
Nói nhỏ nhé : học kinh tế sau ra đi làm lương cao lắm. tớ đang được 14tr 1 tháng đấy hì hì)

Hâm mộ quá ta. Ông bạn đang làm đâu đó? Chỉ điểm anh em chút coi xem chút bí kíp thần công hái 14 quả 1 tháng cái nhỉHaha

14 củ 1 tháng. Anh zai làm lâu chưa >4 năm hử.
Có thưởng không?
Nhưng thật hâm mộ :)).
Ước gì mình hơn ông ấy
Tôi nói
nam nay e cug thi ktxd. Nhug ma khoa nay hoc met nhat tr ah? The thi chet r con j nua, tg vao dh la suog r. Ai ma ngo khoa nay hoc kho the? nam nay e cug thi ktxd. Nhug ma khoa nay hoc met nhat tr ah? The thi chet r con j nua, tg vao dh la suog r. Ai ma ngo khoa nay hoc kho the?
http://up.anhso.net/album.aspx?bkid=4E1B20DEB191AF39

mạn phép hỏi mấy bác có ai bít bạn này ko, học khoa kinh tế xây dưng nè :D:D
ảnh nhỏ quá, nhìn hơi mờ nhưng nếu k nhầm thì bạn này học 54kt2, chung giảng đường =)).
Hãy nhớ ta là ai và phải nhận biết cho ngày mai
Đừng để cuộc sống dối trá làm đánh mất.
Hãy luôn là chính mình, hãy luôn là chính mình...
Doubt
(12/08/11, 21:17)Minh6891 Wrote: ảnh nhỏ quá, nhìn hơi mờ nhưng nếu k nhầm thì bạn này học 54kt2, chung giảng đường =)).

bạn có nick yahoo hay sdt bạn ý ko , cho mình xin nếu có hôm nào hậu tạ chai sting iu hhhh
ko ai giúp đc nhỉ _ _"
(12/08/11, 21:19)dong_chuoi_cham_muoi Wrote:
(12/08/11, 21:17)Minh6891 Wrote: ảnh nhỏ quá, nhìn hơi mờ nhưng nếu k nhầm thì bạn này học 54kt2, chung giảng đường =)).

bạn có nick yahoo hay sdt bạn ý ko , cho mình xin nếu có hôm nào hậu tạ chai sting iu hhhh

sr bạn nhưng m k có vì k học cùng lớp. thứ 2 tiết 4 phòng 509h1, bạn có thể đến đó tìm hiểu :D
Doubt
sao mà em up cái avata mãi mà k dk nhỉ. các bn giúp minh vs
Anh ngồi lạc giữa đêm thâu
Bóng em sao cứ in sâu trong lòng
(14/08/11, 07:25)Minh6891 Wrote:

sr bạn nhưng m k có vì k học cùng lớp. thứ 2 tiết 4 phòng 509h1, bạn có thể đến đó tìm hiểu :D

cậu ơi k54 ah Haa
(14/08/11, 07:25)Minh6891 Wrote:

ah` mà cậu có tên bạn ý ko, thanks
m k rõ, nếu biết thì đến tận nơi mà xem có đúng ng k đã chứ :))
Doubt
Chưa qua trường xây dựng bao giờ, bên đấy có đc vào giảng đường tự do ko nhỉ Haa, vào giảng đường ngồi cuối lớp ko biết thầy giáo có kệ ko :D
mình thi đc.21 điểm và 0,5 điểm khu vực thì k biết có vào đc kinh tế và quản lí đô thị k nhỉ?

Forum Jump: