KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Xin ý kiến các bậc tiền bối.............
thể chất hay triết thì ở đâu chẳng phải học từng ấy môn,từng ấy tiết!Nhưng mà học ktxd thì phải học nhiều môn hơn đấy!
L'attente d'une fille.
ý em là giáo viên có hắc lắm ko
nói cách khác là sv ở đây có sợ những môn này lắm ko ạ
I'll be wait for you
so thi k
ma hai thi co
yêu anh lắm anh à :*
thể chất thì hơi rắn thôi. chứ triết dc mở giáo trình mà. Mí cả bí quá ta chém, lo j đâu. khoa kinh tế là ngon oy
You'll never walk alone!Haha
Thể chất e chép bài tẹt ga kô fải lo gì :)) chứ còn triết thì được mở giáo trình vs quan trọng là khả năng chém gió có tốt kô thoai =))...dzô ktxd là học khỏe nhất của trường xd rùi chỉ có hơi nhiều môn thoai ^^
hô hô!!! thi xong thể chất rồi..làm đc mỗi 1 câu..kòn lại nhờ nhỏ bạn thân làm hộ,coi như ổn định...năm sau mới thi tiếp mấy môn kòn lại (tháng 1 mới thi..) sướng còn cả 1 năm nữa.;)) ;))
Ai mua tui bán cây…si - si tui tốt giống cành chi chít cành
Hễ si mà gặp đất lành - Là si phát triển trở thành ..siđa
Ha`ha`.Tim mai m0j' ra caj b0x nay.e xjn man fep dam dau va0 g0p y kjen 1 tj.e thay kh0a ktxd h0c tuy vat' nhug c0 cgaj d0g vjen ngay ngay la vuj r0j.k54 b0n e cug nhjeu cgaj dc fe^t day
mình chả biết khoa kinh tế xây dựng có ngon không? chả biết mọi người ra trường có vất vả không? chỉ biết 1 điều là học kinh tế xây dựng bạn có thể nắm được căn bản về kỹ thuật trong xây dựng và nắm rất sâu về các vấn đề kinh tế. Khi đi làm bạn làm ở phòng kinh tế - kế hoạch một phòng khá quan trọng. trong xây dựng cơ bản có 1 vấn đề rất khó là cân bằng giữa an toàn và tiết kiệm. Thiết kế có thể đưa ra các chỉ tiêu đảm bảo an toàn tuyệt đối nhưng để xem xét mức độ hợp lý và tính kinh tế trong các giải pháp thiết kế, biện pháp thi công thì chỉ có các nhân học kinh tế xây dựng mới có thể giải quyết được. Còn a bảo học kinh tế quốc dân cho nhàn thì xin mời. mỗi người 1 chí hướng. Trai xây dựng có thể là "trâu điên, chó dại" nhưng mà dù sao nhìn vẫn thông minh, nhanh nhẹn và đặc biệt là rất lắm tài lẻ ( như tớ chẳng hạn :D )
Nói nhỏ nhé : học kinh tế sau ra đi làm lương cao lắm. tớ đang được 14tr 1 tháng đấy hì hì)
Boss ....Guitar Lợn xề dê nái gái trường YHaha
em cũng không kinh tế xây dựng nè không biết sau này có được như anh khôngDie
ước gì mình được như anh ấyDieDie
[Image: wink.gif]
(13/01/10, 11:49)ha_bua_k49 Wrote: mình chả biết khoa kinh tế xây dựng có ngon không? chả biết mọi người ra trường có vất vả không? chỉ biết 1 điều là học kinh tế xây dựng bạn có thể nắm được căn bản về kỹ thuật trong xây dựng và nắm rất sâu về các vấn đề kinh tế. Khi đi làm bạn làm ở phòng kinh tế - kế hoạch một phòng khá quan trọng. trong xây dựng cơ bản có 1 vấn đề rất khó là cân bằng giữa an toàn và tiết kiệm. Thiết kế có thể đưa ra các chỉ tiêu đảm bảo an toàn tuyệt đối nhưng để xem xét mức độ hợp lý và tính kinh tế trong các giải pháp thiết kế, biện pháp thi công thì chỉ có các nhân học kinh tế xây dựng mới có thể giải quyết được. Còn a bảo học kinh tế quốc dân cho nhàn thì xin mời. mỗi người 1 chí hướng. Trai xây dựng có thể là "trâu điên, chó dại" nhưng mà dù sao nhìn vẫn thông minh, nhanh nhẹn và đặc biệt là rất lắm tài lẻ ( như tớ chẳng hạn :D )
Nói nhỏ nhé : học kinh tế sau ra đi làm lương cao lắm. tớ đang được 14tr 1 tháng đấy hì hì)

Hâm mộ quá ta. Ông bạn đang làm đâu đó? Chỉ điểm anh em chút coi xem chút bí kíp thần công hái 14 quả 1 tháng cái nhỉHaha
ah! Nói thì oai thế thối chứ muốn được như thế thì xin mời đi đánh bắt cá xa bờ như tớ đi! 3 tháng về hà nội 1 lần, một năm không về là lạc đường! Mà tại yêu nghề quá nên không bỏ được, Tớ đang làm ở trên Sơn La ấy!!!!
Boss ....Guitar Lợn xề dê nái gái trường YHaha
Thích thì nhích, làm tí cho đỡ buồn cười
Thích thì nhích, làm tí cho đỡ buồn cười
Em năm nay mới thi cũng định thi vào khoa này cho em hỏi khoa này tầm nhiêu điểm
-- Công việc chủ yếu sau này là gì ?
-- Có phải vi vu nhiều không ?
Em cảm ơn các tiền bối đã trả lời em
HahaHahaHahaHaha
Hè Hè !
Chào tất cả các bác!
Em đang học KHTN (năm nhất) nay mún di cư sang đây vào khoa này mà nghe các bác chém thế này em hơi hãi. Mong bác nào có "nòng" thì hướng cho em đi đúng đg cái.

Forum Jump: