KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Xin ý kiến các bậc tiền bối.............
MyBB 
Chjp có ý định thi vào khoa này, các anh chị đi trước chỉ giáo giúp Chjp với .Học cái này có ổn không?
Nếu ngày kia một trong hai phải chết
Em xin nguyện người chết sẽ là anh
Trước mộ anh, em xin nguyện chân thành
Thằng bạn anh, em sẽ yêu tử tế
.
Trường mình học ngành nào chả ổn không chỉ là kinh tế xd:))
Đặc điểm của khoa KTXD là chương trình học dài hơn các khoa khác (ít người học được 4,5 năm), ra trường đi làm lương bổng rất tốt, có vị trí rất quan trọng trong các công ty xd, đặc biệt là tư vấn thiết kế :)
Đường tôi đi dài theo đất nước
Trước hết em phải cố gắng thi vào trường cái đã, sau khi thi đỗ rồi thì đến việc học cũng là một vấn đề quan trọng, làm sao ra trường với thời gian sớm nhất, rồi hẵng tính đến chuyện công việc có ổn k?
Thứ hai anh khuyên em chân thành : Sắp thi rồi, nếu em học tốt thì không nói, nhưng nếu còn băn khoăn liệu có thi đỗ hay không thì nên tập trung giải quyết nỗi băn khoăn đó chứ không phải online suốt để hỏi bọn anh !
Cuối cùng cho spam phát, khoa kinh tế được cái lắm em xinh tươi, biết thế anh cũng thi KTXD.
Yêu là chết trong lòng một ít,
Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu !?
đừng có ngu thi vào khoa này, mà đúng hơn là cái trường này. thi ktqd học cho nó nhàn. học kĩ thuật phở lòi :|
Nhưng thú vị lắm ông anh thiển cận ạ !
cảm ơn những lời khuyên của mọi người. Thanks!
.
Ngày trước,trc khi đc chuyển qua CLC tớ cũng đã học ở KTXD đc một tuần,tớ nghĩ đó là một ngành khá là hay đấy,mà điểm thì lại không quá cao,nếu em thích cứ thi đi bé ạ,chị thấy hay mà

@ qthanh: thế mà cứ mỗi năm tr mình lại tuyển thêm tầm 3000 "thằng ngu" như bạn nói đấy,đời cũng nhiều "thằng ngu" nhỉ...ăn nói cẩn thận tí,ai lại làm em nó dao động tinh thần,tr đã thiếu con gái thì chớ,phải biết động viên con gái vào tr chứ bạn;)),quyền lợi chung mà

Thơ em
Xuống dòng..
Nghiêng nghiêng dấu lặng...
Nỗi nhớ anh...
Lấp mãi không đầy!
Có lẽ việc em nên làm bây giờ là học cái đã, mấy hôm nay tâm trạng không tốt, không muốn học hành gì, toàn ol suất ngày, đến hư mất thôi. Em ở nhà học. mọi người đừng quên em náz!
.
Hờ, lại định nối gót chị hả em, nói thế nào nhỉ, uh thì việc học nặng nhọc thật, nhiều điều bức xúc nhưng vì thik, nên là có than thở thì vẫn cứ thik vẫn cứ theo thôi, nếu em có niềm đam mê thì hãy cứ đi đến tận cùng thôi ( à khuyên cái, nên kiếm thằng nào ngoan ngoan yêu rồi để dự phòng đi em, chứ như chị bây giờ ế rồi em ạ :)))
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Hơ hơ, mỗi ngươi dạy một ý
Em giờ không dám yêu nữa rồi
Phải công nhận là yêu không có gì xấu, nhưng em chưa học được cách yêu mà không làm ảnh hưởng tới việc khác.
Yêu xong rồi lại học hành sa sút, tụt dốc không phanh, em sợ lắm rồi.
Chị yên tâm, không ếk được đâu, có nhu cầu không, nhóc giới thiệu cho vài anh
CAO, TO, ĐEN, NHƯNG ĐƯỢC CÁI KHÔNG HÔI
.
(10/03/09, 18:07)qthanh Wrote: đừng có ngu thi vào khoa này, mà đúng hơn là cái trường này. thi ktqd học cho nó nhàn. học kĩ thuật phở lòi :|
Xúc phạm nhau ghê thế /:)
(10/03/09, 18:07)qthanh Wrote: đừng có ngu thi vào khoa này, mà đúng hơn là cái trường này. thi ktqd học cho nó nhàn. học kĩ thuật phở lòi :|

Bạn học trường nào, lớp nào vậy bạn?hs
Éo sở thik của chị là cao to nhưng mà trắng trẻo ngon giai cơ, đằng nào thì cũng để xài, xài đồ đẹp nhìn cho sướng mắt ;))
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Hơ hơ, xài tạm, chán em lại giới thiệu cho người khác, thỉnh thoảng thay đổi mùi vị cho nó mới chị ạ
Bọn con trai chúng nó thích của lạ, sao chị em ta lại không nhờ? ;))
.
Đúng là vô phước mới rước phải hai chị em nhà này !

Forum Jump: