KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Đong đầy yêu thương với Trumsim nhân dịp Valentine:x
Ngày tình yêu ngọt ngào của những đôi lứa yêu nhau lại sắp đến, bạn có biết khuynh hướng năm nay mọi người tặng nhau gì chưa? Bạn băn khoăn không biết mua tặng gì cho “nửa ấy” trong ngày này, bạn muốn chọn 1 món quà thật ý nghĩa gắn với tình yêu của 2 người, nhưng phải độc đáo và không bao giờ “đụng hàng. Có những con số thật ý nghĩa luôn gắn với bạn và người ấy: ngày sinh; ngày 2 người bắt đầu yêu, ngày sinh/năm sinh của “nửa kia”…Tặng cho “nửa ấy” 1 chiếc sim có những con số đặc biệt và ý nghĩa, hay là tìm cho mình những cặp sim tình nhân để tạo nên sự khác biệt^^ Hãy đến với Trumsim.com để tìm cho mình những món quà độc đáo và ý nghĩa – những chiếc sim – những con số biết nói: nói hộ bạn những lời yêu thương với “người ấy”

Nhân dịp Valentine,từ 7/2/2009 đến hết ngày 14/02/2009, Trumsim.com có những món quà thú vị dành cho khách hàng khi mua sim tại cửa hàng:

Một cặp vé xem phim ở MegaStar dành cho khách hàng đầu tiên mua sim có tổng giá trị trên 500k tại Trumsim mỗi ngày.
Những món quà đôi dễ thương (móc chìa khóa, móc điện thoại…) dành cho tất cả khách hàng.
Đặc biệt, nhân dịp này chúng tôi sẽ tiếp nhận các sim đặt theo yêu cầu; các bạn có thể đặt số trước qua hệ thống hỗ trợ khách hàng của chúng tôi (sau 1-2 ngày chúng tôi sẽ có kết quả cho bạn) hoặc tham khảo list sim tại http://www.trumsim.com để lựa chọn cho mình những con số ưng ý.^^
Chúc cho những ai đang cô đơn thì hết cô đơn, những ai thất tình thì hết thất tình , những ai đang yêu thì hết yêu và cưới ...Tình yêu không vĩnh cửu nhưng có những phút giây vĩnh cửu trong tình yêu. Hảy giữ gìn và trân trọng..s Tự tin nói lời yêu thương, để cho yêu thương luôn đong đầy – Hãy đến với Trumsim.com- số 702 Trương Định^^
ai chuyển cái topic này sang quảng cáo rao vặt đi với
cơ mà này,có quà cho người độc thân ngày valentine không
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
Bạn nào trong 4r muốn tặng sôcôla cho tớ thì chuẩn bị đi nhá, năm nay tớ sẵn lòng nhận tất cả :))
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Chi oi, an socola vao ngay va_len_tai ma khong phai nguoi yeu minh tang thi dang lam! em thu roi. dang that, an xong lai thay xot ruot nua, kho chiu lam!
:)), bao năm nay chị vẫn ăn ngon lành chả sao cả, càng đắng càng thik em ạ, :)) chị mày nghiện sôcôla mà, miễn có ăn là đc rồi =))
Sóng gió ơi ngủ yên
Tinh trong nhu da mat ngoai con e!
Thuong chi qua!
Éo sao lại thương, thương chị thì tặng sôcôla đi nói k thế thôi à, quả này mình phải tăng đc mấy cân ý chứ :))
Sóng gió ơi ngủ yên
Roi, se co chocolate, an nhieu vao cho ra dang cai gay chu nhau cai que thia kia, xau chet!^^
Valentino năm nay không có người yêu nên không thấy háo hức...chả biết đi đâu nữa :|
phaphach hình như là thằng ku Fun thì phải ;))
Èo, mày đã gặp chị bao giờ chưa thế mà dám bảo chị như cái que hử, chảng qua là chị thik béo thôi ku ạ
Sóng gió ơi ngủ yên
hehe, nguoi quen day!
chắc thằng ku Fun lập nick này để vote vụ thịt vịt thịt chóa đây mà :))
Ngừời quen là sao, mình có chơi bời gì với bon k53 đâu nhờ, thế chú em tên gì quê quán để chị còn biết đường nào
Sóng gió ơi ngủ yên
khong quen dua nao k53, nghi ky xem?
ồ, nói thật là khoa xd k quen đứa nào cả mà, chỉ quen mấy đứa trong rum thôi, còn ngoài ra có biết đứa nào đâu, thôi nói tên tuổi đi, chị trí nhớ kém lắm
Sóng gió ơi ngủ yên

Forum Jump: