KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Mấy thông báo mới v/v cập nhật diễn đàn
Tình hình là cũng nên thông báo cho bà con được biết.

Diễn đàn vừa nâng cấp nên tạm thời một số chức năng cũ và phần ngôn ngữ không như trước. Sắp tới sẽ chỉnh sửa lại hết.

Cảm ơn bà con đã đọc!
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
Đập vào mắt đầu tiên là thiếu mất cái shoutbox
Thêm cái nữa là hình như diễn đàn tự sáp nhập 2 bài reply liền kề của 1 người thì phải. (hay)
Nâng cấp cũng hay đó.
Có gì thông báo phát để thử nhé
Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
(24/12/08, 08:50)Kiến Lửa Wrote: Đập vào mắt đầu tiên là thiếu mất cái shoutbox
Thêm cái nữa là hình như diễn đàn tự sáp nhập 2 bài reply liền kề của 1 người thì phải. (hay)
Nâng cấp cũng hay đó.
Có gì thông báo phát để thử nhé

Shoutbox nghe bảo sếp chưa làm xong.
chắc chỉ sáp nhập 2 bài reply liền kề mới nhất thôi chứ bài cũ tớ vẫn thấy có đổi đâu.
có thêm chức năng mới là bình chọn bài hay :)
Làm gì có bình chọn bài hay đâu anh , cái này là bình chọn topic hay thui mà , cũng được nhưng em vẫn thích bình chọn bài hay hơn -nó đánh giá thành viên chính xác hơn qua từng bài viết :D
Hờ thông tin cá nhân được đơn giản hóa đi nhiều , nhìn chưa quen mấy :D
Cơ mà cái chức năng thông báo online hay offline nó nằm bên cạnh nick bà con ạ.Không ở phía dưới nữa.hè hè
Híc,nhưng ngành học của mình đâu rồi?????
Cái đấy cũng chả quan trọng ,bỏ đi cũng được mà anh .
Em chỉ thắc mắc là sao thông tin về khóa - khoa lại bỏ đi nhỉ , cũng chả biết đâu mà lần :D
Từ từ rồi sửa lại hết em à. Đây đang là giao diện sẵn của nó, mấy cái thêm thắt mình sửa sau.

Vừa cho thêm thông tin tên, giới tính, khóa - lớp vào rồi :D
Oái,cái shoutbox để em à ơi với gái nữa anh ơi;)).Vắng nó diễn đàn cứ đìu hiu thế nào ấy.Mà cứ cho nó ở phía dưới nhá anh,đừng có đưa lên trên cùng:D
Anh Vịt ơi cái hình người bên cạnh nick có phải là trạng thái online/off line đúng không anh ?
À nếu anh đang sửa lại thì em cũng có mấy cái góp ý nho nhỏ:
-Cái mục Lao động-việc làm thì để lại cũng được vì nó là chỗ để mấy anh chị đi làm ra trường có thể vào đó giới thiệu công việc cho đàn em , còn cái mục Rao-vặt Mua bán em thấy không cần thiết anh ạ, chủ yếu toàn quảng cáo lại mất công mình dọn dẹp , mà nếu có gì muốn mua bàn thì các thành viên có thể lập topic bên Trà Đá được mà anh , em thấy cai box trà đá cũng gần như là mục Linh Tinh rồi :d
-Thứ 2 là cái box âm nhạc và album ảnh đừng chia nhỏ quá anh ạ , nó không hay lắm . Phân chia rõ ràng từng thể loại nhạc ra thế rồi mỗi box con lại chỉ được 1-2 bài cũng mốc . Theo em thì box âm nhạc chỉ cần 2 mục con là ROCK và QUÀ TẶNG ÂM NHẠC LÀ ĐỦ anh ạ :D
Còn box ảnh thì chỉ cần ẢNH THÀNH VIÊN và ẢNH NGHỆ THUẬT là được rồi , đâu cần ảnh sưu tầm nữa làm gì :D
-Thứ 3 là mục Máy tính và Internet anh có thể đổi tên thành THẾ GIỚI CÔNG NGHỆ thì nó có lẽ sẽ phong phú hơn về đề tài , có thể lập nhiều mục con như :Máy tính và Internet , Điện thoại và thiết bị cầm tay , Máy nghe nhạc .....
....
Và cuối cùng hy vọng mọi người cố gắng giúp đỡ DD thêm sôi nổi hơn chút , giảm bớt nói chuyện phiếm đi và tập trung hơn 1 chút về chuyên môn nhé :d . Ai cũng có 1 mặt mạnh về 1 lĩnh vực nào đó chứ đâu chỉ biết chém gió và tán phét phải không :d.

Giáng sinh an lành cho mọi người. :x
Thân gửi !
Tom .
mục của mình đông khách thế mà dám bảo là linh tinh:)).Cơ mà mình cũng hơi linh tinh thật=))
Hè hè..

Anh vẫn đang sửa! Anh chị em góp ý về tổ chức các mục nữa nhé. Sẽ tiếp thu và chỉnh sửa dần dần :D
Hờ quên mất không nói , nếu đã có chế độ Rate cho các topic hay thì có thể có thêm mục Top các Thread hay không anh Vịt? :d
bác vịt ơi trong phần đăng ký hồ sơ bác cho thêm CLC vào nhé!bây jờ em mới có khóa thôi chưa có khoa nè!
L'attente d'une fille.
Các bạn cũng từ từ cho vịt chỉnh sửa dần
Sao vịt ko làm 1 bản demo cho chạy thử trước rồi hãy đưa vào hoạt động sau
Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
shoutbox đâu anh?Rất cần nó để thi thoảng gây sờ căng đan;))
Giờ mới nhận ra,sếp ưu ái cho mod hơn ngày trước.Giờ tớ có thêm quyền được ban nick;)) Có nên lạm quyền không nhở^_^

Forum Jump: