KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

luật mới ở căng tin XD
Đính chính hộ ông Sếu.
Ẹc min nhà ta là giai cơ mà, cứ 1 điều chị 2 điều em nghe ló cứ.....
Ông anh bật cái Vietkey lên mà gõ. Đúng là dạo này 4r nhà ta đơ đơ hay sao ý, bộ gõ hỏng, linh tinh... cũng hỏng nữa.... Ko bít đã đến kỳ die đợt 2 chưa nhể... :(

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

oi oi oi nham` to roi`
chang qua la` minh` sang ben bai` kia nhin` thay thanh vien moi la` VITCON ,kho? sang bai` ben nay` lai nhin` hoa mat' cu tuong? hoho xin loi ong ec' min nho'
o day la` may qua game no co cai` vietkey dau lam` moi lan dang nhap la cu toan phai copy cai nick cua minh`
BUC CAI CON MUC ( cau nay` cua ong toan hay day :)) )
Biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Bờ chả thấy đâu chỉ thấy 4 bề là biển !
các pác yên tâm dc gòi. hôm rày tụi kiến trúc năm 4 vừa làm cái đồ án về cái canteen trường gòi. trong vòng khoang 4 hay 5 năm nữa sẽ xây cái mới khang trang đẹp đẽ hơn,hố hố.tạm thời anh em ta vẫn phải xài cái căng - tin kia thoai.mà em thấy lăn từ tầng 6 h1 xuống ăn dc cái pánh mỳ lúc bò lên dc thì cũng ko còn gì trong cái dạ dày.
Anh dùng Mozilla Firefox hay Internet Explorer gõ tiếng Việt ngon lành cành đào hết cả :D Các chú nhớ khi vào forum thì allow javascript cho trình duyệt. Đơn giản thế thôi!

@ Toàn: Die thế nào được chú :D Nhưng nếu mà die là die tập 6, 7 gì rồi chứ ko phải 2 :D
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
Buổi trưa anh em lên căng tin cán bộ trên tầng sáu nhà A1 mà ăn cơm! Hôm nọ em lên đấy ăn rồi dặn với theo thằng bạn là: " Điểm danh thì nháy máy cho tao xuống nhé!" Vậy là bị các thầy ở đấy super soi! xí hổ chết đi được!
ROCK U_U ROCK ME ! @_@ $_$ #_# +_+ T_T
http://ghitaxd.net
cái canteen trường chán ỏ ẹ. đắt, bẩn, hách dịch, nhưng so với chuyện phi từ tầng 4 H2 sang A1 rồi phi về chỉ để mua cái pánh mỳ hay cốc nước thì wả là hơi nóng đầu...nhưng mà pức xúc. nhìn cái bàn đen xì cùng màu với cái đám ghế và cốc nước chè.chán hẳn.
ừ nhận xét của chú là rất đúng ,với lị anh ghét cái kiểu phục vụ của mấy bà trong đó ,có ông con trai còn được
Biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Bờ chả thấy đâu chỉ thấy 4 bề là biển !
em có cảm giác cái quả trứng trong cái bánh mỳ canteen ngày càng bé đi thì phải thế mà giá của nó vẫn thế
có đúng ko nhỉ??hay là tiểu đệ mắt hoa nên ko phân biệt dc?
Giá vẫn thế là tốt chán rùi ý, còn mong rì hơn giữa thời điểm giá cả ngày càng leo thang.
Nhớ lâu lâu, ra chợ mua cân cà chua, 6k/kg, mặc cả, hổng được, lí do: "Mưa đá rau quả nát hết cháu ạ". Hôm qua ra xem mớ rau, 1k/mớ, "Sao đắt thế hả cô?", "Mưa đá cháu ạ". Chả bít rau ra đến đợt thứ n nào roài-->bó chiếu
-----------------------------------------------------------------------

về đây đứng ngồi, đường xa quá ngại, để lòng theo chút nắng bên ngoài...
về thu xếp lại, ngày trong nếp ngày, vội vàng thêm những lúc yêu người...
đợt trước uống trà đá thấy con gì trông vui vui. A con bọ gậy, bắt ra... uống tiếp :(( . Mà nói ở đây có ích gì? Chờ mấy bà online à? Phải nói lắm lúc ức chế cái căng tin, mấy bà nghĩ mình là ai, có mỗi anh gì là ko hách dịch
u` hôm lâu mình có xuốn canteen chết khiếp luôn.ngày xưa mới vào trường 2000 cái bánh bao .vài tháng thăng lên 2500.thăng tiếp 3000.thường thôi.vẫn phải ăn,dù mặt méo xệch.trà đá hết thì múc cấn bán......a` từ từ để cô múc nước đổ vào cái!!!!ac ac
Hờ hờ,cố lên anh em.Như tớ đây nè, tu luyện 4 năm trong căng tin, giờ sắp thành chính quả rồi đấy!(3 tháng nữa là tớ phắn rồi).
xay dung nha ta con nhieu dieu can ban!anh em cu ban thaoi mai di nhe!dieu quan trong la cai do chang thay doi duoc dau!hihi! ban chi de cho vui thoi,thay Hung ma ko muon thay doi thi do anh em ta thay doi duoc!quyen luc tap trung trong tay chinh quyen ma!ui trui ui,buon cho mot the he ma trong do co em!keke..
Người nghèo làm việc vì tiền bạc,còn người giầu bắt tiền bạc làm việc vì mình
[ac. kêu ka nhiều làm jie` các ông anh $-) chuyện xưa như trái đất rùi, thôi thì n\mỗi lần vào căng tin đành vừa nhắm vừa nhai :D^^
tớ thì ăn uống vẫn thấy ngon lành cành đào
chỉ tức mỗi cái là không được mang trà đá ra ngoài uống
bánh mì trứng thì đang nhàn nhạt ở đầu vẫn còn ăn được
xuống đến cuối thì hic cha mẹ ơi trứng kho ....tiếc của vẫn phải bỏ đi để lại cái lõi mì để ăn.nhìn miếng trứng vừa vứt ra sao thèm thế,nhưng mà chịu,nuốt=nt àh,nuốt xong mất thêm 1k trà đá nữa thì bỏ mẹ
thứ 2 cho em hỏi đĩa táo bây giờ bao nhiêu thế
hồi nọ thấy đĩa đậu củ với xoài xanh dc mấy miếng đã 5k hok cóa dám mua
lên hà nội mấy tháng trời rùi chưa được quả táo nào
định mua nhớ đâu 5k/đĩa thì cũng lại bỏ mẹ
đành nhịn
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-

Forum Jump: