KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

luật mới ở căng tin XD
hết tiết 1 chen mãi mới vào mua được cái bánh mì với hộp sữa , cùng mấy đứa bạn , đang định ra sảnh ăn uống cho mát mẻ thì ... thình lình bị một bác đeo quả kính to đùng ... lùa vào "vườn cây" . trong đấy vừa bẩn vừa lắm kiến !!! quái đản !!! bực không để đâu cho hết , không cho đem lên lớp đã đành , bi giờ đem ca ra sảnh cũng bị cấm !!! mà cái bác ấy cũng đến ... khiếp !!! kính bác í render chỉ thấy ca đỏ hay sao í , chả cần biết trai gái , cứ thấy cái ca đỏ đi qua là bác ... lùa !!!
I've been around the world
Sang căng tin giáo viên A1 mà ăn! Sướng hơn nhiều=>tất nhiên đắt hơn!
Dám hỏi huynh đài, Căng tin giáo viên nó tọa lạc tại đâu, A1 làm rì có :o
<!--sizeo:3--007span style="font-size:12pt;line-height:100%"007!--/sizeo--007!--coloro:red--007span style="color:red"007!--/coloro-->Thiên tài, muốn là được!<!--sizec--007/span007!--/sizec--007!--colorc--007/span007!--/colorc-->
<a href="http://nhatkyshizen.net.tf" target="_blank">http://nhatkyshizen.net.tf</a>
Sao ko có hả ông em? Đi thẳng vào A1, chỗ sảnh nhìn wa bên trái ấy !
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
ăn có cái bánh với hộp sữa mà phải sang tận A1 thì ... em tiêu mất anh vịt >_<
I've been around the world
Thế tun ko nhờ được thằng nào galanté nó mua cho hả em ? Khổ thân, chen chúc thế tội mấy em gái wá ! Mà cận thận với cái tay của mấy thằng .. nhá tun :lol:
tun_tham_an,15:13, 26/09/2005 Wrote:ăn có cái bánh với hộp sữa mà phải sang tận A1 thì ... em tiêu mất anh vịt >_<
[snapback]1192[/snapback]
Tun_ăn_tham mờ ,chạy xuống căngtin cho nhanh ;)
ÔI CUỘC ĐỜI...[Image: a04.gif]...ĐẦY SÓNG GIÓ
Căng tin trường mình còn cái kiểu đựng trà đá trong xô chưa. Trông cái xô đen đen bẩn bẩn... nước trà thì đục ngầu sủi bọt trông không khác gì xô nước lau nhà + Vim nhà sạch. Thế mà anh em ta vẫn chiến ầm ầm ...

Đứa nào cầm bút của ông. Trả đây ông còn ký
doc moi thay truong minh co nhieu cai thu vi ghe ta............
ko nhung cang tin truong minh can dich chuyen sang nha A1 ma ca cai khu nhu cau ko the thiue y ma cung cna dich len thu vien anh em a...cha cha o day tuyet cu meo...sach ko the ta ..cha bu voi may tang cho minh hoc ban khiep....the am bon con gia lop toi van suot ngay ru nhau vao day lam gi ko biet..uon eo vai vong roi lai di ra ...ko the me...tac tac

undefinedkhốn nạn cho cái thân anh em sv trường mình.Kể ra có hai ba cái căng tin thì đâu đến nỗi chứ.Như bi jờ chẳng khác jì độc quyền kinh doanh cả.Chán vãi lúa
có cách nào để cải tổ cái căng tin vô tổ chức của trường ko nhỉ
Biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Bờ chả thấy đâu chỉ thấy 4 bề là biển !
Có đó em!

Em cố học đi, học xong ĐH học lên Cao học rồi cố làm ...Tiến sỹ. Sau đó chạy vạy lên Hiệu trưởng rồi quay lại cải tổ nhé :D
Hôm nọ sang XD chơi, gặp anh quyth2, thấy anh chỉ cái canteen, hỏi: "Em vào đó xem lần nào chưa?", hix hix, mặc dù là chưa nhưng vì đã được cảnh báo trước nên... :((
Người đời có câu: "Tiếng lành đồn xa, tiếng xấu đồn càng xa" là vì thế :P
-----------------------------------------------------------------------

về đây đứng ngồi, đường xa quá ngại, để lòng theo chút nắng bên ngoài...
về thu xếp lại, ngày trong nếp ngày, vội vàng thêm những lúc yêu người...
Cái luật mới này được chị Tun phản ánh từ 22/9 năm ngoái, tức là cho đến nay đã hơn một năm tuổi (chính xác là 1 năm 1 tháng 27 ngày) --> đã trở thành luật cũ rùi. Càng ngày càng chồng chất những cái đgl luật, chỉ với một mục tiêu duy nhất, nghĩ mà bùn :(
...Thôi đành ru lòng mình vậy
Vờ như mùa đông đã về...
vitnuce Wrote:Có đó em!

Em cố học đi, học xong ĐH học lên Cao học rồi cố làm ...Tiến sỹ. Sau đó chạy vạy lên Hiệu trưởng rồi quay lại cải tổ nhé :D
hi' hi' chac chi truoc hoc xd ra truong ha em cu tuong memmoi o dau that le~ that le~
cai' cach cua chi co ve jan nan qua'
tha` sau nay em ra di lam` hun` von' roi` vao` dau' thau` cai cangtin co phai de~ hon ko chu doi lam hieu truong chac em luc do toc da 2 mau` mat roi`
( dinh' chinh' la` sao ko go~ dc tieng viet co dau the' )
Biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Bờ chả thấy đâu chỉ thấy 4 bề là biển !

Forum Jump: