Diễn đàn Sinh viên Đại học Xây Dựng
AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - Printable Version

+- Diễn đàn Sinh viên Đại học Xây Dựng (http://www.svxd.com)
+-- Forum: Diễn đàn chung (http://www.svxd.com/forumdisplay.php?fid=3)
+--- Forum: Trường Đại học Xây Dựng (http://www.svxd.com/forumdisplay.php?fid=65)
+--- Thread: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? (/showthread.php?tid=4599)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - hungf - 20/08/10

AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG???????????????
MỜI CÁC BẠN VÀO THỂ HIỆN LÒNG MÌNH ĐI,CẢM ƠN RẤT NHIỀU,
CÁC BẠN HÃY NÓI LÊN SUY NGHĨ CỦA MÌNH VỀ NGÔI TRƯỜNG THÂN YÊU!

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - wwe_Thebatista - 20/08/10

bạn lập topic thì sao ko thể hiện đi

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - hungf - 20/08/10

tôi lập topic này chính là thể hiện rồi đó bạn.

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - fan.arsenal - 20/08/10

3gpag6bcmbyume, cmygen cmpoum!

Tôi đã từng đầu quân cho trương khác và rồi tôi thay đổi

giờ tôi là người con của xây dựng

dù sau này ra sao.........................tôi vẫn sẽ nói như ngày hôm nay......tôi yêu xây dựng.

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - axing01a - 20/08/10

khi đã đăng kí thi vào XD là tôi đã quyết định sống chết vs nó

đã vào đây là dân kĩ thuật oy,
quyết tâm chịu khó chịu khổ cùng XD

:D

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - Hoahaidang - 23/08/10

Nếu.....................................!!
Có nhữnhg lúc mình tự hỏi bản thân: ta đang đứng ở đâu trên thế giới này?
Câu trả lời chẳng là gì ngoài hai chữ: Không biết!!
Và rồi cùng lúc đó hàng loạt điều mà mình nghĩ bỗng nhiên ùa đến. Và nhiều nhất vẫn là hai chữ "giá như......".
Có ai biết hai chữ đó nghĩa là gì không? Nói cho mình biết với.................
Và như mọt kẻ say giọt nước mắt cũa mình đã rơi vì......... HỐI HẬN
Các bạn có biết vì sao không?
Hàng loạt chữ vì xuất hiện
" Vì ta quá uổng phí thời gian.........nên........
Vì không chăm chỉ nên..........nên..........
Vì không làm bài tập nên..............
( Củng có lúc ) Vì yêu nên............."
Cuộc sống là vậy phải không? Những gì ta nhận ra thì đã quá muôn rồi, không thể quay lại nhưng ..................vẫn có thể sữa!!!!
Bạn hãy làm gì và mình cũng phải làm gì để sau này bót nói hai chữ. "Giá như....."

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - quangdao7392 - 24/08/10

xay dung la so 1 . dieu nay kho ma co the phu nhan duoc

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - GiangSn=.=' - 25/08/10

Hồi lớp 9 biết đến xây dựng, k hiểu sao lại thấy thích, mỗi lần nhắc đến 4 từ ĐHXD là lòng lại nao nao :"). Dạo trc' nói thi xd cũng bị phản đối lắm, rồi thì cũng đc. thi, rồi thì cũng đỗ. Mà chẳng may đỗ luôn y, thế là lại bị phản đối lần nữa.... "đi y trước khổ sau sướng, đi xd trước khổ sau...khổ hơn"... "có những chuyện k thể cứ thích là làm con ạ"...."sau khổ đừng kêu ai nha!"... "mi sợ ế à mà phải vào đó?"... "vào xd là vì thực sự thích hay là chỉ để thỏa mãn sự điên loạn của mi thôi đó?"..."nhìn lại xem sức mi có kham nổi k?"...Kệ. Chắc mình bị điên thật :D. Cứ vào xd :")... trót yêu xd mất ùi :"):"):")

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - Maihoang - 26/08/10

Minh chi nop duy nhat 1 cai ho so thi vao xd

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - anhtuan01 - 29/08/10

xây dựng là số 1 rồi

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - Kakake - 29/08/10

Yêu dhxd là thế nào?ai yêu làm gì chứ.vậy mai là k55 nhập trường rùi.nhớ những ngày này năm ngoái mình hào hứng lắm.mặc dù mẹ không bao giờ đồng ý cho mình học xd.mình đã khóc và đòi gặp cậu,có duy nhất cậu đồng ý cho mình học xd,mình khóc trong vui sướng.giờ cho chọn lại mình vẫn chọn xd.chuẩn bị đi nhập học mà mình sợ lớp có mấy đứa con gái,ai ngờ con gái lớp mình đông nhất k54 cũng nhất trường luôn.mình tự hào về trường xd,tự hào vì mình đã chọn xd.

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - codon_minhanh_51km1 - 30/08/10

Vào xây dựng anh em sẽ tập cho mình được khá nhiều đức tính tốt mà sau này áp dụng :D
THi lại học lại nhiều -> kiến thức ko quên nhanh và nhớ lâu hơn :D
Trường khác thi lại thì buồn còn XD thi lại vẫn cười nhăn răng :D -> yêu đời hơn chúng nó :D
Trường khác bỏ tiết hôm sau thi o mà học tới tấp còn XD nhiều người hôm sau thi thì gần sáng mới lôi sách ra đọc 1 tí làm phao 1 tí ko qua ta sang ănm chiến lại -> bản lĩnh vững vàng ko sợ bất cứ mối nguy hiểm nào :D
Các thầy khó khi bảo vệ bài tập lớn hay đồ án -> luyện dc khả năng xin xỏ nhiều dần kĩ năng này trở nên pro :D
Trường đa số con trai -> sống và thích nghi dc với môi trường ít girl nên xa vợ 1 thời gian vẫn chịu dc :D
Nói tục ở trường khác nói câu anh em phải xem có cô nào lảng vảng quanh ko -> học XD có thể nói tất tay mà ko ngán gì thời tiết -> thích nghi dc với những môi trường khác nhau:D
Game XD -> học XD đế chế là đại cương half line là cơ sở nên trình độ thăng tiến -> mấy mà trở thành vị tướng tài :D ..........

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - THAI ANH - 30/08/10

Trời ơi nói vậy làm người ta nghĩ dân xây dựng la như thế nào nhỉ.Tất cả thói hư tật xấu đem hết ra cho người ta nhìn kìa trời

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - _P_T_A_ - 30/08/10

Ôi bác nào cũng tuyên bố hùng hồn, có vẻ như là toàn các bạn k55 sắp nhập học
Trái đắng còn nhiều lắm, cứ từ từ mà nếm.
Đấy là lí do vì sao ko thấy ai các khóa trước vào thớt này

RE: AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG??????????????? - mystletoe - 30/08/10

lần đầu tiên nghe đến cái tên Đại học Xây dựng là khi biết rằng Bức Tường(Idol của tớ) học xây dưng.Lúc đó mới lớp 7 thôi.Kể từ đó ,với một tình yêu rất là "ngây thơ"tớ đã yêu xây dựng,yêu từ lúc nào không biết,vẫn yêu ngay cả khi Bức Tường k còn tồn tại nữa.Lúc làm hồ sơ,lên dây cót tinh thần k biết bao nhiêu lần,ai cũng gàn"Con gái mà lại thi kĩ thuật hả cháu" đến cả thầy chủ nhiệm cũng nói"Sau vất vả lắm em ạ,hay đững thi xd nữa".Nhưng đã yêu thì phải thi chứ mọi người nhỉ?????
Nói thật là lúc đi thì nhìn thấy mấy anh chị của xd thì tình yêu xd lại càng tăng thêm,mình phải đỗ.Và bây giừo mình đã là sv XD,Ôi yêu lắm xd ơi,